Hạng C
26/9/12
856
305
63
bác đầu tư cái này hết nhiu vậy bác-- e cũng định gắn cái này cho con cam còi nhà e. :D

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
Frank15 nói:
bác đầu tư cái này hết nhiu vậy bác-- e cũng định gắn cái này cho con cam còi nhà e. :D 

Thiệt hại là 1050k bác ơi.Gắn đi bác làm đồng bọn với em.Hehehe...

• Like
Hạng C
6/3/14
625
3.326
93
arron nói:
Frank15 nói:

Thiệt hại là 1050k bác ơi.Gắn đi bác làm đồng bọn với em.Hehehe...
Hai bác gắn xong, ra đường chạy là có chiếc khác nhập đoàn ngay, cũng vui lắm đấy :)

• Like
Hạng B2
23/11/13
141
29
28
42
TPHCM
arron nói:
Transporter_07 nói:
Bác cho em hỏi nhu tí mục đích sử dụng đèn này là gì ah
Mục đích của cái đèn là để phát tín hiệu ưu tiên còn em thì mục đích để gắn cho đẹp thôi...Hiiii.
Em cũng thấy lắp cho đẹp, cho vui thôi chứ cái này cũng ít ai xài và cũng khôngđược mấy ai biết công dụng của nó (trong đó có cả em nữa :))

Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
MinhAnh253 nói:
buổi tối đi bật đèn này lên Police chắc hỏi thăm bác nhìu lắm nè !!nó mà kiu lại là đủ chuyện
Dạ em cũng ớn ớn nên chưa dám thử bác ơi...??????

Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
Cury nói:
arron nói:
Transporter_07 nói:
Bác cho em hỏi nhu tí mục đích sử dụng đèn này là gì ah
Mục đích của cái đèn là để phát tín hiệu ưu tiên còn em thì mục đích để gắn cho đẹp thôi...Hiiii.
Em cũng thấy lắp cho đẹp, cho vui thôi chứ cái này cũng ít ai xài và cũng khôngđược mấy ai biết công dụng của nó (trong đó có cả em nữa :))
Dạ ý định của em là vậy mà bác.Tại đèn này em lên mạng thấy tụi Mỹ trang bị trên xe tuần tra của nó nên em tò mò gắn thử coi sao.Nói chung cũng gọn không vướng víu...??????