Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
Kính thưa các bác. Lang thang trên mạng tìm đồ chơi để về trang trí cho con Yaris ghẻ của em thì vô tình đọc được quảng cáo sản phẩm đèn police led Viper S2 nên em quyết định tìm hiểu về nó.Sau 1 thời gian lục lọi ngâm cứu các kiểu trên google và youtube em quyết định thửa 1 bộ về để làm chuột bạch ạh.Không biết có bác nào gắn như em chưa nên e xin phép post lên để cho các bác bình loạn ạh nếu có gì sai sót mong các bác đừng ném đá e tội nghiệp e ạh.??????.Kết quả là em thấy nó cũng ok với nhìn nó ngầu....??????.Văn chương chữ nghĩa của em nó hạn chế quá nên em chỉ biết nghĩ sao viết vậy thôi ạh có gì xin mấy bác bỏ qua.

Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
7 cho nói:
hình , clip đâu bác
Bác ơi em không biết post e có quay clip+hinh nhưng sáng giờ ngồi mò mà không post được.Bác 7cho e xin mail để e gửi qua nhờ bác post dùm được không ạh???

Hạng D
26/1/10
1.250
5.857
113
phụ bác

E lắp đèn chớp led Viper S2 ạh.Mời các bác góp ý??????

[tube]http://youtu.be/mNtJVofaI7o[/tube]

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
Anhhaiotosg nói:
Coi chừng mấy K hó khó chịu kiếm chuyện, hihihi
Vâng ạh.Em chỉ xin ý kiến các bác về tính thẩm mĩ thôi còn sử dụng thì em nghĩ bác nào cũng nắm hết rồi.Loại đèn này phải có giấy ưu tiên sử dụng còi cờ đèn theo quy định nên em đâu dám xài bậy bạ ??????.

• Like
Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
Transporter_07 nói:
Bác cho em hỏi nhu tí mục đích sử dụng đèn này là gì ah
Mục đích của cái đèn là để phát tín hiệu ưu tiên còn em thì mục đích để gắn cho đẹp thôi...Hiiii.

• Like