Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
Máu quá, đẩy luôn cái capo M3 với cái CSL trunk rồi sơn lại màu xanh đi a T. cố lên chỉ còn vài bước nữa thôi là tới "đỉnh vinh quang" roài:3dcuoi:
Zậy chắc phải cố chạy trước bác T zụ này rùi, ko cứ "hít khói" hoài thì...bán mịa xe nó đi! :)

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Đề nghị chú lấy dSLR Nikon chụp nhé, chú "dìm hàng" em nó quá đó !
Nói vậy chứ xe đẹp quá em ! Giờ cứ ôm nó mà độ thành hàng độc em ơi, lên e90 hay f30 mà xe zin thì cũng chán thôi !

Chụp nikon thì sao dùng 360 độ được. Hotgirl luôn phải dùng cái này mà.

• Like
Reactions: LeVanAnhTuan
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Vấn đề Bluetooth cho E46:
Bữa giờ nhận dc cái module bluetooth của bác @Vua Nui gửi mà e chưa có thời gian làm,nay quyết phải làm cho dc nên sáng ra e đã đem V2 chọc ngoáy...
Do e có 2 đầu 1tape 1cd nên e đem cái tape ra làm trc...
Một lần nữa Thks bác @Vua Nui đã rất nhiệt tình giúp e và đứa bạn hoàn thành việc này.
Theo hướng dẫn,e chạy mua mới tụ và kháng rồi về mày mò đấu tùn lum.
Cái đầu Tape tháo banh lun
E MÔNG MÁ VK GIÀ 645Ci ( DONE VỚI E46 325 TR 106).

Hàn dây vào giắc số 8 9 4 như hình,đầu nối với module BT thì câu 2 tụ với 1 kháng

Xong ráp lại...đem thử...Tới đây mới chợt nhận ra cái đầu tape của e ko có AUX ...tức muốn điên...thế là công cốc...Đành lôi tiếp con CD trên xe ra mần tiếp...may là về cơ bản như nhau nên cũng ko mất thời gian nhìu...
Nhét vô hết nó thế này,cái module BT nằm gọn ở góc cuối CD chỗ cọng dây trắng

Làm mấy cái giắc Đực-Cái sau này cắm rút cho dễ

Lắp vào và tận hưởng thôi các bác ah...
Cảm nhận ban đầu là kết nối tốt,chất lượng âm thanh ok,nhưng hiện tai đang bị SÔI,để mai e xem lại.
Chưa hài lòng...module BT có đầy đủ chức năng nhưng e chưa mod dc chức năng nghe gọi bằng cái nút trên vô lăng...mở ra coi rồi nhưng bó tay,ko làm dc,Chưa nghe gọi dt bằng loa của xe dc mặc dù cuộc gọi tới vẫn đổ chuông bằng loa của xe.Cái này để mò tiếp,trc mắt dùng cọng dây AUX có lun mic để nghe gọi dt bằng loa của xe.
Tạm thời vậy đã...để e mò tiếp rồi báo cáo các bác.
Tính mò câu cái Module BT này vô chỗ radio (hiện nay e đang câu vô chỗ AUX,tức là chuyển dang chế độ AUX mới kết nối BT dc) tức là bật chế độ radio lên là kết nối dc.
Chế thêm 1 nút nào đó để có thể nghe gọi dt bằng loa của xe lun.
Giờ mới chỉ nghe dc nhạc.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/11/08
171
193
43
Em nhìn thấy bác câu dây tín hiệu mà không dùng dây bọc kim chống nhiễu là không ổn đâu ạ . Bác dùng dây bọc kim là hết "Sôi" đấy ạ

• Like
Reactions: LeVanAnhTuan