Tập Lái
21/10/07
10
8
3
Đọc bài bác LVAT hết từ đầu đến cuối mà ngưỡng mộ bác về mức độ tâm huyết cho xe quá. Bác cho em hỏi em E46 đời này tầm 400tr có xe ngon không bác nhỉ. Nhà em 2 vợ chồng thu nhập khoảng 20tr tháng không biết có nuôi nổi em nó không bác??? Em tính lấy morning cho nó kinh tế nhưng mà cảm giác nó cứ phí phí thế nào ấy =.=!

• Like
Reactions: Hoan123
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Đọc bài bác LVAT hết từ đầu đến cuối mà ngưỡng mộ bác về mức độ tâm huyết cho xe quá. Bác cho em hỏi em E46 đời này tầm 400tr có xe ngon không bác nhỉ. Nhà em 2 vợ chồng thu nhập khoảng 20tr tháng không biết có nuôi nổi em nó không bác??? Em tính lấy morning cho nó kinh tế nhưng mà cảm giác nó cứ phí phí thế nào ấy =.=!
Ko biết bác ở đâu,nếu ở bà rịa ghé e cafe rồi đàm đạo.Giá thị trường 325i e46 giờ loanh quanh 450 (xe date 2004 trở lên) nhưng về muốn ngon phải thủ thêm gần trăm nữa...Nếu bác thật sự mê dòng này,với 400tr bác có thể mua xe của ae trên đây với đời thấp hơn tí về yên tâm mà dùng,chi phí hàng năm cũng ko đáng bao nhiu nếu đã bảo dưỡng đầy đủ.
Còn tầm tiền đó mà mua morning thì...lành.Nếu có dịp gặp e cho thử xe e để bác biết thế nào là sướng...kkk

Tập Lái
21/10/07
10
8
3
Thanks bác LVAT, em ở dưới Vũng Tàu. Bà cả nhà em chỉ duyệt cho em 400t thôi, hơn nữa thì ko được rồi. Nếu có dịp em qua Bà Rịa bác cho e ngồi thử xe bác phát, dòng này e mê từ hồi còn là sinh viên cơ.

• Like
Reactions: saigon4banh
Hạng D
26/11/09
1.054
912
113
Bà Rịa
Thanks bác LVAT, em ở dưới Vũng Tàu. Bà cả nhà em chỉ duyệt cho em 400t thôi, hơn nữa thì ko được rồi. Nếu có dịp em qua Bà Rịa bác cho e ngồi thử xe bác phát, dòng này e mê từ hồi còn là sinh viên cơ.
hó hó, nhà đại ca Tuấn có cả morning và E46, bác cứ xuống đó thử cả 2 chiếc rồi quyết:D. nhưng mà gặp ổng xong chắc khó lòng mà quyết mo-nìn:3dcuoi:

• Like
Reactions: LeVanAnhTuan