Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Ebay cũng bán đầy mà bác.

Một số thứ hàng phụ tùng dạng kg hao mòn nhanh (như bố thắng....) thì nên mua ở các website chuyên bán đồ phụ tùng để còn được hưởng bảo hành cũng như tư vấn nữa em! Ebay tuy cái gì cũng có nhưng nếu có web bán mắc hơn xíu (vài đồng) thì nên mua web, nhiều cái lợi hơn.

các bác cho em hỏi nếu mua phuộc Koni thi mua ở web nào ạ :)
Bác mua Koni cho xe nào? Em chỉ cho giá loanh quanh 600-700usd bộ

• Like
Reactions: NghiMi and cubibmw
Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Một số thứ hàng phụ tùng dạng kg hao mòn nhanh (như bố thắng....) thì nên mua ở các website chuyên bán đồ phụ tùng để còn được hưởng bảo hành cũng như tư vấn nữa em! Ebay tuy cái gì cũng có nhưng nếu có web bán mắc hơn xíu (vài đồng) thì nên mua web, nhiều cái lợi hơn.

Bác mua Koni cho xe nào? Em chỉ cho giá loanh quanh 600-700usd bộ

Vụ này anh "sông trăng" chính xác. Tụi chuyên bán phụ tùng chỉ cần đưa số VIN cho nó, nó sẽ chịu trách nhiệm nếu lắp không vừa hay gì gì. Khi ship hàng nó sẽ kèm sắn 1 cái bill mã vạch của bưu điện( in sẳn địa chỉ người nhận là CH của nó). Nếu hàng có vấn đề, chỉ cần dán cái bill đó vô thùng hàng để chuyển ngược lại trả.

Nhìn cái tên anh moon nhớ tới cái quán cafe chồi bên thanh đa cũng "sông trăng". Ngày xưa chở biết bao nhiêu là gái vô đó làm thịt. :)

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Ơ đệch sao cubi rõ quán này nhỉ? Biết bên thanh đa luôn, chắc cũng chinh chiến dữ :3dyte:

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Đêm qua nằm nghĩ mãi...phân vân cái màu trắng ko biết lên E46 có hợp ko....rồi e lại nghía qua cái màu này...lỡ rồi các bác quánh giá giúp e lun phát..
Tanzanite blue...
E MÔNG MÁ VK GIÀ 645Ci ( DONE VỚI E46 325 TR 106).

Bác nào đi E90 lên màu như con này quá đẹp.