Hạng C
9/4/14
598
629
93
Con đường e đi làm hằng ngày sự tích nó như thế này.Không phải là mấy ông công chánh bỏ đâu ,mà do dân xe ben lấy sơn xịt vô để chạy tắt qua kcn ra ql1 để khỏi phải đi vòng cầu vượt Sóng Thần.2b thì hay bị lỗi đi vào đường cấm chỗ ôm cua trước tgdd đoạn đó có 3m thôi,nhưng người lạ đi vào hay dính ,mấy chú mai phục ngay chỗ bác chủ bị bắt luôn

Tập Lái
27/6/14
49
64
18
Con đường e đi làm hằng ngày sự tích nó như thế này.Không phải là mấy ông công chánh bỏ đâu ,mà do dân xe ben lấy sơn xịt vô để chạy tắt qua kcn ra ql1 để khỏi phải đi vòng cầu vượt Sóng Thần.2b thì hay bị lỗi đi vào đường cấm chỗ ôm cua trước tgdd đoạn đó có 3m thôi,nhưng người lạ đi vào hay dính ,mấy chú mai phục ngay chỗ bác chủ bị bắt luôn
Bác phán chuẩn cái lỗi ôm cua. Cái này e thấy người lạ và cả quen đường nhưng chủ quan là dính

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Neu như bác nói thì nó phải nhổ biển đi , không ai lại bôi đi như vây .
Bác DHL442 muốn ra ngã tư BP bằng đường đó thì sau khi qua cái chợ thì rẽ phải luôn , còn chiếc xe khách bác nói đó là xe đưa rước học sinh ở trường Bình chiểu ( đường đó có biển phụ ghi xe trong khu vực được lưu thông )

Bac chay qua cây xăng Vân trúc (nằm bên trái đường)khoảng 200m gặp ngã 3 , bác rẽ phải , chạy khoảng 700m ( đoạn này có 2 cua gấp 90 độ ) sẽ gặp ngã ba thì rẽ trái , chạy thêm khoảng 1 km đến chân cầu vượt nếu chạy qua cầu thì ra Thủ đức , quẹo phải ra QL1 để đi ngã 4 Bình phước ( nhớ xi nhan nhé ) .
Tuy nhiên đi như vậy so với tình trạng biển báo bị bôi như hiện nay thì được , khi nào thấy GTCC sơn lại BB thì thôi nghe các bác .

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: KingLong
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Sao xxx ko bắt mấy thằng xe ben hay là có gì rồi.

Tập Lái
27/12/10
43
3
8
Hôm trước cũng đi đoạn này, mà gặp cái bảng đầu tiên là thấy ko ổn nên cẩn tắc vô áy náy rẽ ngay về KCN cho lành!
Chia bùn cùng bác chủ

• Like
Reactions: KingLong
Hạng B2
9/3/13
202
39
28
Cái bảng cấm otô thứ 3 sáng đẹp rõ ràng vậy mà bác chạy vào thì bị phạt là đúng.
Kéo 100 thằng ra cãi bắt hết 100 thằng về Phường luôn chứ ở đó mà cãi.
Biển bác thấy là cái thứ 4 rồi bác . biển thứ 3 ngã cha nó mất làm gì mà thấy , tới cái cuối cùng thì chân ga lở rùi , àm tối thui mệt chết cha ai mà lo mấy cái này , lo xe 2B ...đã thấy mệt , mà nhìn chẳng thấy mấy thằng công an đâu , chỉ nghe cái tóeeee

• Like
Reactions: KingLong and hungfc
Hạng C
17/7/11
740
861
93
đúng là gần cuối clip bác chủ có chạy qua 1 bảng cấm oto chạy vào, chia buồn cùng bác chủ, nhưng hơn 22PM rùi nhưng e nghe bác chủ còn bấm còi, như vậy theo nghị định mới có bị phạt ko các bác?

Hạng C
5/9/13
689
156
43
Khu vực này chẳng có lý do gì để cấm ô tô. Có chăng thì chỉ là "pha phối hợp ăn ý" giữa cụ chánh và xxx thôi. Đó là công thức kinh điển để moi bánh mì...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: aladinsaigon
Hạng B2
19/11/12
263
36
28
Bình Thạnh, TPHCM
Khu vực nàu chẳng có lý do gì để cấm ô tô. Có chăng thì chỉ là "pha phối hợp ăn ý" giữa cụ chánh và xxx thôi. Đó là công thức kinh điển để moi bánh mì...
Quá chuẩn.thì có cấm. Có bôi. Có núp mới có bánh mì chứ...hehe