Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Kính các bác!
Sau khi được các bác chỉ giáo về sự "nóng máu" của em nó (hệ thống làm mát ý) em đã dẫn em nó lên cho bác Tấn xem giúp. Để em nó ở đó cho bác làm phép thuật luôn. Bác giúp em phục hồi nhiều thứ, làm mát, phục hồi lại 1 máy nữa. Cám ơn bác Tấn nhiều lắm. Em lu bu nên hôm qua mới châm đầy bình nước làm mát để đo lại xem. Các bác cho Chuột hỏi là mức tiêu hao nước bao nhiêu là vừa?

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
chúc mừng pác mèo chuột đã rước em nó về ... mình lên ps mấy lần mà không gặp bác. Tiêu hao nước htlm rất ít bác à nên không cảm nhận được cứ đi vài ngàn km chăm chưa được 1/2 chak lavie thôi

• Like
Reactions: Tom&Yerry
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Choa, đã vậy hả bác,hihi. Từ hồi cưỡi em nó tới giờ em tắm 3 lần là phải thay nước cho em nó 1 lần rồi.hehe

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
chúc mừng pác mèo chuột đã rước em nó về ... mình lên ps mấy lần mà không gặp bác. Tiêu hao nước htlm rất ít bác à nên không cảm nhận được cứ đi vài ngàn km chăm chưa được 1/2 chak lavie thôi
Đã chỉ là chỉ cho chánh xác, chỉ vớ vẩn tội ngừ ta
Đi đâu đi, cứ hể mãy nguội, sáng trước khi nổ máy mở nắp két nước ra nhìn, nếu nước trong két còn đầy tới cỗ thì an tâm, còn bình nước phụ luôn luôn giữ ở giữa mực max và min là OK, tốt nhất nên châm bình nước phụ ở mực max và theo dõi
P/s: hao bình nước phụ thì châm, đảm bão giữa max và min, còn hao nuwóc trong két mới nguy hiểm

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Đã chỉ là chỉ cho chánh xác, chỉ vớ vẩn tội ngừ ta
Đi đâu đi, cứ hể mãy nguội, sáng trước khi nổ máy mở nắp két nước ra nhìn, nếu nước trong két còn đầy tới cỗ thì an tâm, còn bình nước phụ luôn luôn giữ ở giữa mực max và min là OK, tốt nhất nên châm bình nước phụ ở mực max và theo dõi
P/s: hao bình nước phụ thì châm, đảm bão giữa max và min, còn hao nuwóc trong két mới nguy hiểm
Dạ. Hay quá. Rõ ràng và súc tích. Chuột cám ơn bác Dũng Gia Lai.
P/S : Bác là "Két" mà các bác kia hay nhắc đến phải không ạ?

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
Dạ. Hay quá. Rõ ràng và súc tích. Chuột cám ơn bác Dũng Gia Lai.
P/S : Bác là "Két" mà các bác kia hay nhắc đến phải không ạ?
Không có gì, bởi em đã từng trải qua, tâm trạng luôn phập phòng, dovậy chia sẽ được gì em luôn sẵn sàng, chớ mà chờ vài ngòn cây mới kiểm tra....chắc chuột và mèo đem đi nấu hổ cao:3dcuoi:
Có nhiều người gọi cho em, nước trong két hao, đem thợ kiểm tra, thợ lang băm nó bẩu thổi ron nhẹ, cần bung ra kiểm tra xử lý nắp quy lát, ặc ặc ặc.....
Bác chỉ nhớ cho 1 điều nước trong két phải đầy khi máy nguội, nó mà hao thì có nhiều nguyên nhân, tìm cho ra cũng bở hơi tai nhưng không phải là không có cách
Còn mí thèn cha kia nhứac em là do thấy em đẹp giai, phong độ, có vợ....nên mí ảnh hỏng ưa mí ảnh nhắc ...ka ka ka.....