Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
chúc mừng pác mèo chuột đã rước em nó về ... mình lên ps mấy lần mà không gặp bác. Tiêu hao nước htlm rất ít bác à nên không cảm nhận được cứ đi vài ngàn km chăm chưa được 1/2 chak lavie thôi
Teo con Mỏ đi rồi.

• Like
Reactions: Tom&Yerry
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Không có gì, bởi em đã từng trải qua, tâm trạng luôn phập phòng, dovậy chia sẽ được gì em luôn sẵn sàng, chớ mà chờ vài ngòn cây mới kiểm tra....chắc chuột và mèo đem đi nấu hổ cao:3dcuoi:
Có nhiều người gọi cho em, nước trong két hao, đem thợ kiểm tra, thợ lang băm nó bẩu thổi ron nhẹ, cần bung ra kiểm tra xử lý nắp quy lát, ặc ặc ặc.....
Bác chỉ nhớ cho 1 điều nước trong két phải đầy khi máy nguội, nó mà hao thì có nhiều nguyên nhân, tìm cho ra cũng bở hơi tai nhưng không phải là không có cách
Còn mí thèn cha kia nhứac em là do thấy em đẹp giai, phong độ, có vợ....nên mí ảnh hỏng ưa mí ảnh nhắc ...ka ka ka.....
Thì chuột lúc nào cũng nghía cái bình nước phụ hết, lâu lâu cũng mở két nước chính, nước vẫn ok, nhưng bình phụ bị hao nhiều. Sợ Cọp bị nấu thành cao nên phải đem theo bình...chữa cháy luôn.kaka.

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Không có gì, bởi em đã từng trải qua, tâm trạng luôn phập phòng, dovậy chia sẽ được gì em luôn sẵn sàng, chớ mà chờ vài ngòn cây mới kiểm tra....chắc chuột và mèo đem đi nấu hổ cao:3dcuoi:
Có nhiều người gọi cho em, nước trong két hao, đem thợ kiểm tra, thợ lang băm nó bẩu thổi ron nhẹ, cần bung ra kiểm tra xử lý nắp quy lát, ặc ặc ặc.....
Bác chỉ nhớ cho 1 điều nước trong két phải đầy khi máy nguội, nó mà hao thì có nhiều nguyên nhân, tìm cho ra cũng bở hơi tai nhưng không phải là không có cách
Còn mí thèn cha kia nhứac em là do thấy em đẹp giai, phong độ, có vợ....nên mí ảnh hỏng ưa mí ảnh nhắc ...ka ka ka.....
Ah mà còn cái vụ "Còn mí thèn cha kia nhứac em là do thấy em đẹp giai, phong độ, có vợ....nên mí ảnh hỏng ưa mí ảnh nhắc ...ka ka ka" thì em chưa được diện kiến ạ. Hy vọng là...đúng như bác quảng cáo!:3dcuoi:

Hạng B2
19/12/13
310
81
28
Ah mà còn cái vụ "Còn mí thèn cha kia nhứac em là do thấy em đẹp giai, phong độ, có vợ....nên mí ảnh hỏng ưa mí ảnh nhắc ...ka ka ka" thì em chưa được diện kiến ạ. Hy vọng là...đúng như bác quảng cáo!:3dcuoi:

Bác Mèo có thấy quảng cáo nào mà nói đúng sự thặt hông???
:3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Kính các bác!
Tình hình là Cọt nhà em sau khi đi "làm mát" tại nhà bác Tấn về có vẻ khả quan hơn, nước làm mát trong bình phụ không hao nhiều như trước, và lúc máy nguội em mở nắp két nước thì vẫn đầy nước ở cổ. Em đang đo xem là thực tế xe đi được bao nhiêu km thì hết bình nước phụ! Hy vọng là nhiều. hihi.:3dtangqua:
Các bác ơi cho Chuột nhờ giúp đỡ mấy vấn đề sau:
1. Có thể chỉnh cho tia sáng đèn theo hướng qua trái và qua phải được không? (hướng lên xuống em biết chỉnh rồi). Và có thể gom tia sáng chiếu ra ở đèn pha được không? Đèn bên phải pha và cos tia sáng rất đẹp, bên trái thì em chưa ưng mấy.
2. Dây belt bên trái mới hôm kia em chở vợ cả đi sinh bé thì vẫn tốt, nay thì lúc mở cửa (vẫn để máy nổ) belt không nhả nữa, khi tắt máy thì belt nhả về taplo bình thường, mở chìa khóa thì belt vẫn chạy lên bình thường. Vậy là bị sao vậy các bác?
Cám ơn các bác rất nhiều!!!

• Like
Reactions: cafeOX
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Năm nay vợ cả em sinh bé Robin nên gia đình nhỏ của em lần đầu tiên ăn Tết Sài Gòn. Sáng mùng 1 chở cả nhà đi lễ, dạo phố, và uống cafe trên em Accord trắng, thấy cũng hào hứng vui vẻ với cái Tết này. Gia đình em kính chúc các bác nhà Accord club nhiều sức khỏe, gia đình hạnh phúc và làm ăn phát tài!!!

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Đầu năm kính chúc sức khỏe các bác!
Em có việc rắc rối về sang tên cho em Cọt 90 này. Xe này cavet tên Trường Lái Xe Bách Khoa, bác MX mua và nhờ em gái tên Phương làm hợp đồng mua bán năm 2013, chưa làm phí trước bạ. Em và bác MX làm giấy mua bán tay. Nay em muốn làm cavet qua tên em luôn nhưng bên công chứng nói là chỉ sang tên cho chị Phương thôi và đủ thứ giấy tờ, em rối quá các bác! Bác nào rành vấn đề này chỉ giúp em với. Cám ơn các bác rất nhiều.

PS

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Đầu năm kính chúc sức khỏe các bác!
Em có việc rắc rối về sang tên cho em Cọt 90 này. Xe này cavet tên Trường Lái Xe Bách Khoa, bác MX mua và nhờ em gái tên Phương làm hợp đồng mua bán năm 2013, chưa làm phí trước bạ. Em và bác MX làm giấy mua bán tay. Nay em muốn làm cavet qua tên em luôn nhưng bên công chứng nói là chỉ sang tên cho chị Phương thôi và đủ thứ giấy tờ, em rối quá các bác! Bác nào rành vấn đề này chỉ giúp em với. Cám ơn các bác rất nhiều.

PS
Cái này thì đúng rồi bác ơi. Sang tên qua chị Phương rồi chị Phương sẽ bán cho bác, sang tên cho Bác. Còn ko thì nhờ Cò để làm giấy tờ theo thông tư 12.....
Chúc bác nhanh sang được tên em nó

• Like