Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Phù..phù.. Chúc mừng Hiền vượt qua đỉnh olympia nhé. Anh thấy em liệt kê đocj thau cũng đã mệt nói hì phải chạy đi và chờ. Hiện 96 cũng chưa phải là vợ anh, cũng cứ tật cố hữu là từ từ...
Hehe. 96 danh chánh thì không phải vợ bác, nhưng "ngôn thuận" lại chính thức là vợ bác. Cũng là "chính chủ". Không cần "danh chánh" mà vẫn ôm được vợ 96 như bác MX mới ngon chứ. hehe :3dquaytay:

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Kính các bác!!!
Em xin kể tiếp cuộc hành trình:
Sau khi có bs mới và giấy hẹn, em mừng vui 80% rồi. Chỉ chờ lấy giấy kết hôn và đi đăng kiểm nữa mới xong.
Sau 3 lần em tới lui để lấy giấy kết hôn, 2 tuần mới có, chứ không phải 5 ngày làm việc như giấy hẹn ghi.
Có được cavet xe, nhờ 1 bác bên trường BK lên tiếng, và cũng nhờ 1 bác bên trường LX Tiến Bộ giúp, em đã chạy 1 mạch lên trạm đăng kiểm 5004V Thủ Đức. Tại đây các anh chị giúp em đăng kiểm nhanh chóng và thành công!
Hihi. Giờ mới là lúc mừng thật sự nè!!! Vui mừng lắm, nhưng không hồi hộp bằng lúc lần đầu tiên...ngồi vào lòng và ...cầm tay Cọp trắng này.:3dcuoigif:
Em xin cảm ơn các bác các mợ đã giúp em làm hồ sơ: Bác MX, vợ chồng em gái bác MX, bác Bình, bác Nguyên, bác Ánh, mợ Hương và...vợ cả nhà em ạ! :3dhungio2:
Sợi cáp em bị mất nên chưa up hình hầu các bác được ạ!

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Em hứa với các bác là sẽ ở gần bên ôm ấp em da trắng chân dài này. Hehe. Cố gắng bám saaaaát vào phần trên,và đi sâuuuuu vào phần dưới em nó. :3dmuonan:

• Like
Reactions: toyota cresta
Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Kính các bác!!!
Em xin kể tiếp cuộc hành trình:
Sau khi có bs mới và giấy hẹn, em mừng vui 80% rồi. Chỉ chờ lấy giấy kết hôn và đi đăng kiểm nữa mới xong.
Sau 3 lần em tới lui để lấy giấy kết hôn, 2 tuần mới có, chứ không phải 5 ngày làm việc như giấy hẹn ghi.
Có được cavet xe, nhờ 1 bác bên trường BK lên tiếng, và cũng nhờ 1 bác bên trường LX Tiến Bộ giúp, em đã chạy 1 mạch lên trạm đăng kiểm 5004V Thủ Đức. Tại đây các anh chị giúp em đăng kiểm nhanh chóng và thành công!
Hihi. Giờ mới là lúc mừng thật sự nè!!! Vui mừng lắm, nhưng không hồi hộp bằng lúc lần đầu tiên...ngồi vào lòng và ...cầm tay Cọp trắng này.:3dcuoigif:
Em xin cảm ơn các bác các mợ đã giúp em làm hồ sơ: Bác MX, vợ chồng em gái bác MX, bác Bình, bác Nguyên, bác Ánh, mợ Hương và...vợ cả nhà em ạ! :3dhungio2:
Sợi cáp em bị mất nên chưa up hình hầu các bác được ạ!
Em chúc mừng bác sau hành trình gian khổ để có được "kết hôn chính chủ" thành công. :3dtanghoa:

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Kính các bác nhà Accord club!
Các bác ơi cho em hỏi với. Đèn pha phía trước CỌT trắng nhà em phía bên trái, tia sáng chiếu ra hơi nghiêng về phía bên phải. Em muốn điều chỉnh hướng tia sáng phát ra cho thẳng lại thì phải chỉnh ở đâu ạ?
Em xin cám ơn các bác nhiều!

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
Kính các bác nhà Accord club!
Các bác ơi cho em hỏi với. Đèn pha phía trước CỌT trắng nhà em phía bên trái, tia sáng chiếu ra hơi nghiêng về phía bên phải. Em muốn điều chỉnh hướng tia sáng phát ra cho thẳng lại thì phải chỉnh ở đâu ạ?
Em xin cám ơn các bác nhiều!
chỉnh được mà

• Like
Reactions: Tom&Yerry
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Dạ. Bác PS ơi chỉ em con ốc nào để chỉnh với! Em chỉ thấy con ốc chỉnh độ cao thấp phía trên ngoài thôi à.