Hạng C
29/8/11
723
296
63
Tình hình là em tìm <span style=""color: #ff0000;"">Nissan Tida chạy lướt mãi mà chưa ra</span>. Nay có một người bạn muốn bán 01 em <span style=""color: #ff0000;"">Grand Livina đời 2009 chạy được 21.000Km</span>, nội thất thì tạm, ngoại thất thì cũng bị trầy xước chút ít, nhưng ở bên hông cửa bị móp một lỗ cũng không sâu lắm rộng khoảng 15cm vuông, máy móc nguyên bản không đâm đụng nặng, định bán cho em với giá 520 triệu. ủy quyền được.
Các bác đã chạy xe này rồi thì cảm nhận thế nào? Và với đời xe như thế và giá cả như thế có phù hợp không ạ. Xin các bác chỉ giáo dùm em. Em đang cần thông tin gấp. Cám ơn tất cả các Bác.

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/8/11
723
296
63
Thanks Bác! Em cần Tida dòng Hatch Back, ngoài màu đỏ và đen thì màu nào cũng được. Các bác có thì Alo dùm em. Tel: 099 386 5843

Tập Lái
14/5/08
19
0
0
Xe Livina này mình đang chạy thấy ngon, bác cứ mượn chạy thử 1 tuần là hiểu em nó ngay. Xe chạy trong thành phố chẳng cần cc lớn nên thấy 1.8 em nó chạy êm ái, đơn giản, cách âm tốt. Nhieu người chê xe 1 giàn lạnh nhưng đi giữa trưa SG bật số 2 thấy lạnh rồi. Xe nói chung nhìn nhỏ gọn, phù hợp nhu cầu gia đình đi 4 người, thỉnh thoảng 7 người. Xe nhỏ nhưng khi đi 4 người thì ghế thứ 2 có thể trượt hêt về sau nên thấy rộng, 7 người thì phải cân đối lại giữa 2 hàng ghế. Nhà em nói đi xe này ko say như Camry và ko ồn, sóc như taxi :) Xe này kinh doanh chở hàng thì thua :D

Hạng D
13/3/09
1.385
2.165
113
41
HCM
bác cutit cho e hỏi xe của người bạn của bác màu gì vậy?

Tập Lái
19/6/08
33
0
0
Các bác cho em hỏi, em định mua xe Livina này về kinh doanh cho thuê có cạnh tranh lại với Innova không ạ? Vì không gian xe Innova rộng hơn Livina. Các bác nào có dùng Livina kinh doanh cho thuê xe rồi xin tư vấn cho em với ạ. Thanks các bác nhiều.

Tập Lái
21/7/11
42
0
6
43
TP Đà Nẵng
Nếu chạy dịnh vụ cho thuê thì In nhỉn hơn. Còn chạy Taxi hay dich vụ khách như khách sạn thig Livina hơn cái chắc. Nó tiệu thụ khoản 6L/ 100km Livina MT. Còng về khung gầm thì so với In thì khỏi phải bán nó cứng cáp hơn In nhiều bác ah