Hạng B2
10/11/08
261
0
0
58
cosboy nói:
KFC18 nói:
@Capat: Em với bác RAC đồng tổ chức nhưng sợ chủ nhật này công ty em đi nghỉ mát, nếu có đi nghỉ mát thì em mời các bác bữa khác. Cơm ko ăn thì gạo còn đó đúng ko bác cosboy, quasin & manhodessa
đấy là em nói đấy nhé! thôi cho nợ đến khi nào có điều kiện thì mời SFC một bữa (ốc luộc cũng được).:D:D:D:D:D

Sao lại thế. Như thế bác Lady kiện thì chết...

Hạng B2
27/6/08
139
0
0
KFC18 nói:
@Capat: Em với bác RAC đồng tổ chức nhưng sợ chủ nhật này công ty em đi nghỉ mát, nếu có đi nghỉ mát thì em mời các bác bữa khác. Cơm ko ăn thì gạo còn đó đúng ko bác cosboy, quasin & manhodessa

Đúng là Cơm không ăn thì gạo còn đó, xong thời nay chuột nhiều vô kể em àh, chỉ sợ .... :)))

Hạng B2
21/7/04
371
0
16
47
Hanoi
Các bác ơiiiiiiiiiiiii.... tình hình là vẫn CN này chứ ạ? Các bác spam nhiều quá loạn hết chương trình nhà em rồi :)
Em hóng hớt thấy có mấy bác sẽ vắng mặt, còn bác KFC thì có nguyện vọng tổ chức riêng chắc cho nó hoành tráng, thế thì có lẽ em làm quả "tráng miệng" thôi các bác nhỉ? hì hì...
Bác chủ tịch lại chốt em phát cái nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/6/08
139
0
0
RacingLady nói:
Các bác ơiiiiiiiiiiiii.... tình hình là vẫn CN này chứ ạ? Các bác spam nhiều quá loạn hết chương trình nhà em rồi :)
Em hóng hớt thấy có mấy bác sẽ vắng mặt, còn bác KFC thì có nguyện vọng tổ chức riêng chắc cho nó hoành tráng, thế thì có lẽ em làm quả "tráng miệng" thôi các bác nhỉ? hì hì...

Bác Kiến làm gì đi, cứ để Kiều nữ đua xe đòi Bác chốt lên chốt xuống thôi :)))

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
RacingLady nói:

Anh em spam nhiều vì em lâu rửa quá . Em cứ dứ lâu quá các bác ứ chịu được nên mới spam nhiều , làm bụp cái cho xong đi em

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Theo tôi, Racing đã mời từ lâu anh em cũng không nên từ chối.
Thời gian: buổi trưa, 11h30, chủ nhật, 28-06-2009.
Địa điểm: Tùy khổ chủ
Đầu mối: MrPinocio
Các bác nào bận không đến được thì cố gắng tham gia buổi off lần cuối trước khi tiến hành đại off nhé.
Địa điểm off: vũ như cẩn, 2F Cafe, 15h.
Y án các bác nhé!

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
Kienvang nói:
Theo tôi, Racing đã mời từ lâu anh em cũng không nên từ chối.
Thời gian: buổi trưa, 11h30, chủ nhật, 28-06-2009.
Địa điểm: Tùy khổ chủ
Đầu mối: MrPinocio
Các bác nào bận không đến được thì cố gắng tham gia buổi off lần cuối trước khi tiến hành đại off nhé.
Địa điểm off: vũ như cẩn, 2F Cafe, 15h.
Y án các bác nhé!
em mà là Bác RL là em rận rùi, mời từ 8/6 mà 28/6 mới chịu ra mặt :D:D

Hạng B2
21/7/04
371
0
16
47
Hanoi
Không có gì phải rận bác ạ! Sống là phải yêu đời lạc quan, vào đây mà giận rỗi suốt các bác chán đuổi ra thì sao? :))
Em xin chốt tiếp bác chủ tịch cái nhé:
CN này, 11h30, Legend Beer, Big C. Ăn uống no nê cả đoàn lên đường sang 2F cafe off vụ xuyên Việt luôn các bác nhỉ?
Kính mời các bác già, trẻ, gái, trai trong chi hội có mặt đúng giờ, ăn sáng no nê, quần áo không túi đến tham dự cùng nhà em ạ! :D

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
Ok thay mặt bà con HTX SFC xin gửi lời cám ơn đến khổ chủ RL....:D
Chốt lại 1130 ngày CN tuần này 28.6.2009 tại LEGEND SEAFOOD trong Big C bà con nhé
Khi đi nhớ mang theo ..... bụng , ăn chùa mà

Tập Lái
14/6/09
41
0
0
hà nội
potay...Ko fair em muốn tổ chức riêng đâu, em sợ cn này công ty em đi công tác. Nếu ko đi em với Rac tổ chức chung cho vui.