Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
KFC18 nói:
potay...Ko fair em muốn tổ chức riêng đâu, em sợ cn này công ty em đi công tác. Nếu ko đi em với Rac tổ chức chung cho vui.

Cái đó 2 khổ chủ bàn với nhau nhé! Chắc là RL cũng đồng ý thôi, vì tự nhiên được sale off 50%! ;)
@Hongha: đừng post nội dung này ở bên ngoài nếu không 2 khổ chủ đến phải bán SF đi để khao đấy! :))
Chủ trì MrPinocio ở đâu rồi, ra tiếp quản ch/trình đi này!

Hạng B2
21/7/04
371
0
16
47
Hanoi
Các bác thân mến!

Trước hết xin được cám ơn các bác cục gạch, Hongha, Longknu, Cosboy, 2BB2, truongptcl, Super_fox, Capat đã tham gia và chia vui cùng chị em chúng em ngày hôm nay. Tuy hơi buồn là cả bác chủ tịch kienvang & 2 bác phó Love Santa và bác Fesantasat đều vắng mặt và ngoài ra còn có mấy bác chỉ giỏi spam trên thớt này nhưng đến hôm nay lại mất tăm :p nhưng buổi ra mắt của em và KFC18 cũng đã thành công tốt đẹp ngoài mong đợi.

Em thực sự rất vui được gặp gỡ và trò chuyện cùng các bác, tuy tuổi tác ngành nghề khác nhau nhưng đều có chung một niềm đam mê và nhiệt huyết với SFC!

Chúc cho SFC ngày càng lớn mạnh và có thêm nhiều thành viên nữ hơn nữa!!!

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
RacingLady nói:
Các bác thân mến!

Trước hết xin được cám ơn các bác cục gạch, Hongha, Longknu, Cosboy, 2BB2, truongptcl, Super_fox, Capat đã tham gia và chia vui cùng chị em chúng em ngày hôm nay. Tuy hơi buồn là cả bác chủ tịch kienvang & 2 bác phó Love Santa và bác Fesantasat đều vắng mặt và ngoài ra còn có mấy bác chỉ giỏi spam trên thớt này nhưng đến hôm nay lại mất tăm :p nhưng buổi ra mắt của em và KFC18 cũng đã thành công tốt đẹp ngoài mong đợi.

Em thực sự rất vui được gặp gỡ và trò chuyện cùng các bác, tuy tuổi tác ngành nghề khác nhau nhưng đều có chung một niềm đam mê và nhiệt huyết với SFC!

hôm nay toàn tôm hùm với tu hài thôi, bác nào ko đi thì tiếc quá! cám ơn RL và KFC đã mời mọi người một bữa sang trọng, lâu lắm rùi mới được bữa cơm "chùa" hoành tráng!:D:D:D

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
RacingLady nói:
May hôm đó không có bác nào bị hạ đường huyết, e cứ lo mãi :D

Em thấy cái thớt này dài quá có em RL và KFC có khác đến 14 trang lận . Thôi màn chào đã đủ rồi nhé mợ . Các em mở tiếp mất thớt nữa để các anh tham gia cho vui .Hehe

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
RacingLady nói:
Các bác thân mến!

Úi giời, cảm ơn RL và KFC lần nữa nhá, chả mấy khi được bữa hoành tráng và nhiều rau như vậy, hi hi