Thảo Luận Chung em đã bị bắn rồi!

Hạng F
9/3/06
6.463
3.480
113
Sì Gòn
em đi xe tốc hành Thành Bưởi, Phương Trang... thấy bác tài chạy ào ào mà không bị bắn nhỉ, còn xe tải, xe con thì bị bắn liên tục :)

Tập Lái
26/11/08
36
0
0
44
phucminh nói:
Tại bác chủ thớt không đọc nhiều bài trên OS này, CA Đồng Nai là chuyên gia bắn lén, và bắn tất cả (ngoại ô, nội ô) và bắn ở trước, ở sau, ban ngày cũng như ban đêm.

Bác bị bắn đoạn nào mà chỉ có 40km/h vậy, 4 điểm đầu bác nói giới hạn là 50km/h.

em bị xxx Trảng Bom bắn, đoạn có hay khu dân cư hai bên, gần đèn xanh đèn đỏ đó. Đường này ngon quá, em lại đi lúc sáng nên ít xe. hik. HÔm đó toàn xe BS Sgòn dính mới kinh. Em là người thứ 12 á

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Đoạn Trảng Bom cũng giới hạn 50km/h, bị bắn lén và bác bị bắt ngay đèn đỏ, bên phải có con đường hẽm, tha hồ mà đậu xe.

Tập Lái
21/9/07
29
11
8
Biên Hòa, Đồng Nai
huynhkimhung nói:
phucminh nói:
Tại bác chủ thớt không đọc nhiều bài trên OS này, CA Đồng Nai là chuyên gia bắn lén, và bắn tất cả (ngoại ô, nội ô) và bắn ở trước, ở sau, ban ngày cũng như ban đêm.

Bác bị bắn đoạn nào mà chỉ có 40km/h vậy, 4 điểm đầu bác nói giới hạn là 50km/h.

em bị xxx Trảng Bom bắn, đoạn có hay khu dân cư hai bên, gần đèn xanh đèn đỏ đó. Đường này ngon quá, em lại đi lúc sáng nên ít xe. hik. HÔm đó toàn xe BS Sgòn dính mới kinh. Em là người thứ 12 á

Đoạn này có bảng giới hạn khu dân cư xe <30 chỗ tốc độ 50km/h, nếu bị dính ở đoạn này khả năng chỉ bị trên10->20km/h. Qua khỏi ngã tư đèn xanh đèn đỏ, qua trạm cân đến biển báo hết khu vực đông dân cư xe <30 chỗ được chạy tốc độ 80km/h nhưng chỉ được một đoạn khoảng 1km thì có bảng hạn chế tốc độ 40km/h. Bị dính ở đoạn này mới đau, đa phần là trên 20km/h (phạt 2 triệu giam bằng 30 ngày). Các Bác cẩn thận đoạn đường này nhá.

Tập Lái
21/9/07
29
11
8
Biên Hòa, Đồng Nai
trungnghia nói:
huynhkimhung nói:
1/ Từ Tp.HCM đến Long Khánh (Đồng Nai) sẽ có các điểm dễ bị bắn sau đây mặc dù đường rất ngon:
Bồn nước ngay giao lộ rẽ vào KCN Biên Hòa II, Khu vực số 2 là vừa qua khỏi nội đô Biên Hòa (Hố Nai), thứ ba là ngay trung tâm huyện Thống Nhất, thứ tư là gần ngã ba Dầu Giây và cuối cùng là gần K4 (vừa qua TX LOng Khánh một chút).

Còn chỗ Thị trấn Trảng Bom nữa chi??? Nó là trung Tâm huyện Thống Nhất hả bác??? Tui bị ngay chỗ này 61/50.

Thị trấn Trảng Bom là trung tâm Huyện Thống Nhất đó Bác, ngay ngã tư đèn xanh đèn đỏ.