Hạng D
29/6/04
1.115
9.924
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com
RE: Em đã chọn được Fiat Siena

Chúc mừng bác có vợ mới !:D

Bác post hình xe và sang bác Lơ lấy cái sticker dán vào cho hoành tráng !;):D

Hạng B2
21/10/06
185
1
18

Chúc mừng bác gia nhập gia đình Fiat. 165T là giá rất hợp lý với một xe như vậy. Mong được xem ảnh xe.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Không biết, ngày mai khi bác nhận xe thì cảm giác đê mê, lâng lâng sẽ như thế nào. Nói tóm lai là "sướng" lắm bác à. Chúc mừng bác có vợ hai như ý....

Hạng B2
10/8/06
152
0
16
53

bác làm em nhớ lại cảm giác hồi trước cưới em siena của anh bạn, đăng ký 4 năm mà chạy có 3 vạn, mùi xe mới còn thơm phức. Chúc mừng bác nhé!

Hạng B2
8/9/04
139
0
16
www.customs.gov.com

Chúc mừng bác nhé... em vưỡn đang tìm mãi chưa gặp cô diễn viên nào bán xe cả...

Hạng C
20/7/06
924
10
18
54
Sài Gòn

Kính Các Bác đam mê FIAT: Em cũng vừa cưới được 1 em Siena 1.6HL, em này máy móc còn phê phê lắm các bác àh . Trước đây em chưa từng chạy Fiat.. nhưng thấy các bác nhà mình khen quá (nhất là bác Duy Siena :D) và giá lại vừa phải nên mê và quyết định cưới em nó luôn (giá 8,9k thằng Mẽo). Gửi các bác vài tấm em nó nhé.

Hạng B2
22/6/07
105
0
0
53

@trongkiet: IEM có nhời chúc mừng, các tài quá, sao cưới nhanh thế - BKS 52 tức là ở SG phải không?
Màu xanh dưa rất đẹp. Trông mà thèm quá

Đời năm nào vậy bác(?) Cho một số thông số để AE tham khảo còn chuẩn bị cưới bác àh

Hạng C
20/7/06
924
10
18
54
Sài Gòn

Trích đoạn: Ngo Quynh
Đời năm nào vậy bác(?) Cho một số thông số để AE tham khảo còn chuẩn bị cưới bác àh
Dạ em nó đời 2001 bác ạh, chạy được 7 vạn :D Em cũng đã đưa em nó đến Gara Tam Tiến kiểm tra .. hehe mọi thứ đều ổn bác àh.
Em nó máy 1.6 HL, toàn bộ kính chỉnh điện, kính hậu chỉnh điện, nội thất còn zin 90% . Chạy cực đầm và bốc hehe .. Em cũng rất hài lòng khi cưới em nó.

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

chúc mừng bác trongkiet có xe mới , biển số đẹp :D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

chúc mừng bác trongkiet có xe mới , biển số đẹp
chúc mừng bác trongkiet mới cưới vợ Italia , xe còn cứng lắm , phần sơn , phần nội thất tuyệt vời , nhứt là tấm rèm còn zin ( cái náy hay bị rách lắm ),..
Cái này theo E thôi nhe , tùy bác vậy : nên gở cãn sau ra (không cần gắn đâu , vì có lần chiếc zace kiss đích E mà văng cả bảng số xe zace , nhưng đích E vô tư !!) và cả cái dán trang trí ở cản trước và sau luôn . Nhìn sẽ diểm kiều hơn, cool hơn nhiều .
contact gắn thêm chổ đầu gối chân phải là cái gì vậy bác ? . xe đã lót simili sàn rồi , phẻ khỏi làm !! , còn chai dầu thơm nên để phía sau kiếng hậu luôn cho khỏi vướng tầm nhìn và trẻ con khỏe !