Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
LK nói:
dangthu nói:
Em đố mấy bác tìm ra con mondeo V5 nhé, có bi nhiêu em cũng mua tất:D:D

Mở nắp capo xe ông huyluong ra, bứt bớt 1 cọng dây phin ra là xong chớ giề :D!

Osin mà cũng được mua cho tới chiếc Mon, lão Lỡ Hứa Bù này mai mốt wan hệ bứt chánh dí Osin là chắc !

Ờ há, để em rình rình tháo của ông huyluong xem sao rồi báo cáo tình hình cho các bác rõ ạ:):)

Tập Lái
21/1/09
32
3
1
cảm ơn các bác nhiệt tình tư vấn, gặp là múc thôi.tầm 360 đến 400 là max em nghĩ vậy.
đang nghía chiếc landcuiser đời 2002 chạy 36 vạn giá 400 củ nè

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
zizo nói:
cảm ơn các bác nhiệt tình tư vấn, gặp là múc thôi.tầm 360 đến 400 là max em nghĩ vậy.
đang nghía chiếc landcuiser đời 2002 chạy 36 vạn giá 400 củ nè

Bác mà mua chiếc Land này là bác trùm mền luôn đó:):)

Tập Lái
21/1/09
32
3
1
em đã từng cưới vợ gồm các đời:jolie,laser,atít, camry, nhưng toàn là vợ do người khác li di thôi bác ah, chứ chưa từng phá trinh cô nào cả.cô tiếp theo là môngđeo, hay moning, hay, land gì đó đang nghía, cũng là vợ mấy đời của người ta không ah?k có tiền đành cưới vợ lô thôi các cụ

Hạng D
30/5/12
2.632
5.846
113
Em ơi Sài Gòn phố
zizo nói:
em đã từng cưới vợ gồm các đời:jolie,laser,atít, camry, nhưng toàn là vợ do người khác li di thôi bác ah, chứ chưa từng phá trinh cô nào cả.cô tiếp theo là môngđeo, hay moning, hay, land gì đó đang nghía, cũng là vợ mấy đời của người ta không ah?k có tiền đành cưới vợ lô thôi các cụ
Ai cũng đòi phá trinh thì lấy đâu lắm trinh ra mà phá thế hả bác :p . Em đùa tí, bác đừng giận, mà công nhận bác cưới nhiều vợ thật.

Hạng D
17/12/07
3.202
64
48
@Tiger Bac: haha. không phải anh ơi. Bị đứt lúc 45k ... thay dây mới ... chạy đến số đó đứt nữa quê ko thay nữa luôn.

@LK: anh lại đâm chọt em rồi nghen. Quan hợ bất chánh hùi nào...Sự thật mà, bữa có ông khách hàng đòi mua Fi 5D để cho osin chạy chở con hằng ngày đi học. Kinh thật.
Cuối cùng thằng con ổng chê hiệu Ford. Đòi mua BMW mới chịu, cuối cùng ổng mua con Seri 3 nào đó bên EA Nguyễn Văn Trỗi, bó tay thằng bé. SỐng sung sướng quá riêt quen. Thời bằng tuổi nó em đạp xe đạp đi học thấy mồ tổ cha luôn.... Thông tin thêm là thằng bé vừa đậu tốt nghiệp vô trường Má Rỳ Cu Rỳ ...

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/12/11
811
69
28
zizo nói:
hít ai có thông tin bán xe goig em
bác cứ nói cụ thể ra nhé, ae trên os sẽ HD bác tận tình nếu có thể.
thế bác đang còn bâng khuâng dzụ gì nữa?:)
chúc bác sớm tìm được v2 như ý !

Tập Lái
21/1/09
32
3
1
vừa rồi ôm em innova chạy đựoc 2 tuần thấy nó đưa võng quá nên bán luôn.
giờ giấc mơ chỉ còn mondeo nữa thôi nghe đầu chạy sướng hơn camry 2,4 nên muốn thử.
nhưng là chắc ôm con này chạy luôn chứ khỏi bán, vì bán không đựoc mà.
lên đây ngóng thhông tin thêm của các bác đây.
bác nào có xe bán ới em