Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.351
156.834
113
www.phindeli.com
View attachment 1036656
Bác xem có nhớ em gái cũ 20 năm trước ko nhé:)
Có vẻ gái bên này tóc bết lại là tóc giả, nó chỉ gắn chân tóc vào phần tóc giả bết :)
Đúng là tóc giả

Sao anh biết hay vậy? Dáng bao đẹp, đâu ra đó rõ ràng, nhưng em sợ mùi bạn đó quá, hình như mùi từ da.

Mùi tóc

Hồi đó bạn gái cũ của mình ở chung phòng với 1 em Mozambique, ẻm tắm thường xuyên, nhưng không bao giờ thấy ẻm gội đầu.
Vài tháng 1 lần, ẻm xả mớ tóc bết ra chải và bôi 1 thứ dầu bóng gì đó.
Mỗi lần ẻm chải tóc thì mọi người chạy hết không dám ở trong phòng, vì hôi quá.
:):):)

Hạng F
5/3/10
6.005
34.197
113
Đúng là tóc giả

Mùi tóc

Hồi đó bạn gái cũ của mình ở chung phòng với 1 em Mozambique, ẻm tắm thường xuyên, nhưng không bao giờ thấy ẻm gội đầu.
Vài tháng 1 lần, ẻm xả mớ tóc bết ra chải và bôi 1 thứ dầu bóng gì đó.
Mỗi lần ẻm chải tóc thì mọi người chạy hết không dám ở trong phòng, vì hôi quá.
:):):)
bọn Mỹ đen giờ vẫn giữ tập tục này
hôi là bọn nghèo ít tiền, chứ bọng giào có (như O633ma) chúng xài dầu gội mắc tiền có thể khắc phục mùi hôi :p
à mà vụ bết tóc bọn nó phải ra tiệm làm cả ngày nên mỗi lần như vậy phải giữ cả mấy tháng

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.351
156.834
113
www.phindeli.com
bọn Mỹ đen giờ vẫn giữ tập tục này
hôi là bọn nghèo ít tiền, chứ bọng giào có (như O633ma) chúng xài dầu gội mắc tiền có thể khắc phục mùi hôi :p
à mà vụ bết tóc bọn nó phải ra tiệm làm cả ngày nên mỗi lần như vậy phải giữ cả mấy tháng
Đã bảo không thấy nó gội
:)

• Like
Reactions: solopidi
Hạng F
5/3/10
6.005
34.197
113
Túm lại là nó có hôi không?
Bạn gái mà @TKM post hình, nhìn cũng sạch sẽ xinh xắn ... mà vẫn hôi chịu không nổi kìa.
:)
dạ em không hửi nên hông có biết :D
thật ra hồi đó em ở chung với thằng Mỹ đen (share phòng) vài tháng. Lúc gặp nó cũng tình cờ là sau học kỳ đầu em muốn ra ngoài share phòng cho tiết kiệm. Ra mấy cái bảng trong trường rao vặt thấy giá nó thơm nhất thế là gọi nó & deal. Lần đầu tiên gặp nó hết hồn luôn

nhưng ở chung vài tháng thấy cũng không có gì ghê ghớm

Hạng C
8/4/11
885
11.464
93
dạ em không hửi nên hông có biết :D
thật ra hồi đó em ở chung với thằng Mỹ đen (share phòng) vài tháng. Lúc gặp nó cũng tình cờ là sau học kỳ đầu em muốn ra ngoài share phòng cho tiết kiệm. Ra mấy cái bảng trong trường rao vặt thấy giá nó thơm nhất thế là gọi nó & deal. Lần đầu tiên gặp nó hết hồn luôn

nhưng ở chung vài tháng thấy cũng không có gì ghê ghớm
Mỹ đen không so với đen Châu Phi được.

• Like
Reactions: solopidi