Hạng D
13/1/11
2.424
36.102
113
View attachment 1114470
Đôi khi không qui ra tiền bác ạ! Châu Á thì chỉ có tình Cảm !
Bọn Phi Sinh Ziên này em cảm giác là đưa càng nhiều nó càng thích, chả e ngại mịe gì cả, đưa là giật phăng, ko một chút e dè , tỏ vẻ ngại ngùng: đây là một văn hoá hoàn toàn khác mà e từng thấy :) mà em này sinh viên nhá, chứ không phải dân khu Lor 4.

Một số bác có hỏi em qua làm gì?
Em qua Phi lần là đi chơi cho biết, vì các châu khác e đi nhiều rồi, Phi mới đi lần đầu. Việc post lên đây cũng chỉ muốn chia sẻ cái mình thấy! Do đó, cái e nhìn thấy chưa hẳn đúng hết, thôi thì biết gì kể nấy! Sai các bác chỉnh, mục đích là vui!
Thôi bỏ qua mấy cái râu ria đi bác
Hóng hình full kg che cuối tuần thôi

Hạng C
4/8/12
708
11.152
93
View attachment 1114470
Đôi khi không qui ra tiền bác ạ! Châu Á thì chỉ có tình Cảm !
Bọn Phi Sinh Ziên này em cảm giác là đưa càng nhiều nó càng thích, chả e ngại mịe gì cả, đưa là giật phăng, ko một chút e dè , tỏ vẻ ngại ngùng: đây là một văn hoá hoàn toàn khác mà e từng thấy :) mà em này sinh viên nhá, chứ không phải dân khu Lor 4.

Một số bác có hỏi em qua làm gì?
Em qua Phi lần là đi chơi cho biết, vì các châu khác e đi nhiều rồi, Phi mới đi lần đầu. Việc post lên đây cũng chỉ muốn chia sẻ cái mình thấy! Do đó, cái e nhìn thấy chưa hẳn đúng hết, thôi thì biết gì kể nấy! Sai các bác chỉnh, mục đích là vui!
Em đang hình dung cái bác ko post được
À mà cũng chưa chắc đã chụp được
Có khi nào tối quá anh cũng chưa nhìn thấy được chăng :D

• Like
Reactions: annam999
Hạng C
3/6/10
822
3.474
93
37
Paris thủ đô Lào !
Em đang hình dung cái bác ko post được
À mà cũng chưa chắc đã chụp được
Có khi nào tối quá anh cũng chưa nhìn thấy được chăng :D
Bác có biết em zất zả thế nào mới chụp được không, phòng không đủ sáng đố mà chụp rõ đấy :), cho nên qua đây hành nghề chụp hình mà cúp điện thì xác định luôn !

Hạng C
3/6/10
822
3.474
93
37
Paris thủ đô Lào !
Ngồi hàng đầu tay trái cầm con iPhone 7 quay phim, tay phải cầm con iPhone 5 ấn f5 liên tục nè...
hóng hình gái châu phi khác gái băng la đét hay si li lan ca ở Sing ra sao?
em sợ tả hồi chốn này ra cái lầu xanh mất! Toàn các bác Chí Thức mới ngại chứ lị!