Hạng C
3/6/10
822
3.474
93
37
Paris thủ đô Lào !
Em đang ở Tây Phi - Bờ Biển Ngà
Văn hoá tìm hiểu yêu đương trai gái bên này nó đơn giản, rất hoang dại, và đi thẳng vấn đề, nó muốn hỏi j là nó hỏi, chả ngại mịe gì, nên em cũng hỏi luôn vấn đề :). Mà hỏi nó câu đó xong thì nó cũng phải suy nghĩ hơi lâu rồi mới trả lời em. Ngại ghê luôn! Tiếng anh nó Bồi, em cũng bồi luôn cho nó dễ hiểu, hàn lâm quá là nó hỏi mấy lần !

Hạng D
13/1/11
2.424
36.104
113
View attachment 1115320 Văn hoá tìm hiểu yêu đương trai gái bên này nó đơn giản, rất hoang dại, và đi thẳng vấn đề, nó muốn hỏi j là nó hỏi, chả ngại mịe gì, nên em cũng hỏi luôn vấn đề :). Mà hỏi nó câu đó xong thì nó cũng phải suy nghĩ hơi lâu rồi mới trả lời em. Ngại ghê luôn! Tiếng anh nó Bồi, em cũng bồi luôn cho nó dễ hiểu, hàn lâm quá là nó hỏi mấy lần !
Tiếp đi bác

• Like
Reactions: annam999
Hạng C
22/9/16
576
33.991
93
48
View attachment 1115320 Văn hoá tìm hiểu yêu đương trai gái bên này nó đơn giản, rất hoang dại, và đi thẳng vấn đề, nó muốn hỏi j là nó hỏi, chả ngại mịe gì, nên em cũng hỏi luôn vấn đề :). Mà hỏi nó câu đó xong thì nó cũng phải suy nghĩ hơi lâu rồi mới trả lời em. Ngại ghê luôn! Tiếng anh nó Bồi, em cũng bồi luôn cho nó dễ hiểu, hàn lâm quá là nó hỏi mấy lần !
Hóng mà bắn mẹ ra quần hồi nào hay, giờ sao về đây ?