Hạng C
22/9/16
576
33.991
93
48
Lạ văn hoá nó là , nó 21 Tuổi, chưa xoạc bao giờ, ở Phi như nó lại là hotgirl, thì liệu các bác có tin ko ? :) Em cần sự tham mưu của 499 Ae
Xoạc thử xem còn dìn chón o a chủ ?

• Like
Reactions: aka2lua
Hạng B2
11/6/08
314
18.918
93
con bé này bên này làm người mẫu nghiệp dư, đứng chung một team 12 em bữa e gặp ở hội nghị của thành phố abidjan thì nó và một con bé nữa là trội nhất, cao tầm 1.68 m, bé kia đứng chờ ngay cổng vào xinh hơn, nét đẹp kiểu giống Gái Ai cập, nét đẹp rất cổ và ma mị người nhìn tiếc là em lo hóng hớt cái hội nghị mà ko để ý GÁI :),. Con Bé này họ là Grace ,Chỉ biết nói tiếng Pháp, tiếng anh biét vài chữ, Nó dứng canh ngay cái cổng phòng hội nghị. Thoạt đầu em vào phòng lo kiếm chỗ ngồi em củng chả để ý gì ai là ai, vì mình chỉ biết Tiếng Anh mà Trong Hội Nghị Toàn Bọn pháp và Phi. Mãi sau khi em cần wifi thì e mơia chạy ra hỏi tụi lễ Tân, sau gặp con mắm Grace, rồi chọc ghẹo tí, em ấy thấy kết em hay sao mà cứ giả vờ lượn qua lượn lại trước măt em giả vờ xin contact.
Sau tối e về thì thấy nó nt. Em với nó nói chuyện toàn nó phải dùng Google translate rồi gởi qua whatsapp cho em! Đôi khi nó cũng hỏi em vài từ cơ bản bằng Tiếng Việt, và chỉ em lại bằng Tiếng Pháp, thái độ Grace cũng khá nhẹ nhàng, bẽn lẽn và âm thầm ( vì nó ko nói được tiếng Anh nên nó có nói cũng mỏi mồm nó thôi à).

Em đang sắp ý phải viết thế nào cho dễ hiểu! qua lệch giờ Việt Nam 7 Tiếng, qua e chả ngủ được miếng nào, râu dài ra, mắt đỏ hoe.... mồm thì rách tươm vì cái bàn chải style Phi! ;)
hóng PM bàn chải Tây Phi Grace

Hạng C
3/6/10
822
3.474
93
37
Paris thủ đô Lào !
Bữa làm thủ tục nhập cảnh, em phải tiêm Vaccin Bệnh Sốt Vàng Da, giờ nó bắt đầu có phản ứng phòng vệ: hạch cổ em nổi lên nhức, họng đau, lưỡi tưa ăn không nổi! Sợ thật, có mình e ở đây, có cái gì xảy ra là xem như tèo! Gay Go!
Bác Nam Cảng tư vấn e !