Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
26/11/13
345
35
28
43
oemreport nói:
Các bác có thể tham khảo thêm tại website oemauto.vn nhé!
Các bác cứ yên tâm. Bác kia vừa lắp 1 bộ cho CRV bác ấy du hí qua tận Ấn Độ chẳng hề gì các bác ạ!
Đề nổ từ xa bấm nút nào bác, k thấy bác trả lời vậy bác ơi.

Hạng B2
5/11/12
222
47
28
Vũng Tàu
Bác nói rõ hơn về Vấn đề Auto lock và Khởi động từ xa luôn đi bác ơi. Và một vấn đề nữa là Thực hiện nó ở đâu? Giá rổ thế nào để anh em còn làm mới vợ 2

Cảm ơn bác. Có thể Inbox cho em được thì tốt.

Hạng B1
28/11/13
78
17
18
39
OEM SPARE PARTS
oemauto.vn
VungtauFun nói:
Bác nói rõ hơn về Vấn đề Auto lock và Khởi động từ xa luôn đi bác ơi. Và một vấn đề nữa là Thực hiện nó ở đâu? Giá rổ thế nào để anh em còn làm mới vợ 2

Cảm ơn bác. Có thể Inbox cho em được thì tốt.
Chào bác! Auto lock tức là khi bác xuống xe đi ra cách xe khoảng 2 - 3m ( tùy theo vị trí đặt ăng ten của từng loại xe) cửa sẽ tự động lock lại. Khi bác lại gần xe sẽ tự mở lock. Sau khi bác lên xe khởi động sau khi đạp phanh khoảng 8s xe sẽ tự động lock cửa.
Một số remote có nút khởi động từ xa, bác chỉ cần bấm giữ nút khởi động từ 3 -5s xe sẽ tự động khởi động trong khoảng cách 20m. Một số remote ko có nút khởi động từ xa thì có thể dùng nút mở cốp xe để khởi động ( yêu cầu cách đấu của các bác thợ điện) bác nhé!

Hạng B1
28/11/13
78
17
18
39
OEM SPARE PARTS
oemauto.vn
speedIT2 nói:
oemreport nói:
Các bác cứ yên tâm. Bác kia vừa lắp 1 bộ cho CRV bác ấy du hí qua tận Ấn Độ chẳng hề gì các bác ạ!
Bác ơi! Bác nhìn giúp em tấm ảnh phía trên chữ " Tổng thế" cái nút phía dưới là nút khởi động từ xa đó bác!

Hạng B2
26/11/13
345
35
28
43
oemreport nói:
speedIT2 nói:
oemreport nói:
Bác ơi! Bác nhìn giúp em tấm ảnh phía trên chữ " Tổng thế" cái nút phía dưới là nút khởi động từ xa đó bác!

Ý bác nói cái nút mở cốp xe và nhấn "hold" hã bác.

Vậy là cái này mình phải đấu điện lại chứ k có nút riêng đúng k ạ.

Hạng B1
28/11/13
78
17
18
39
OEM SPARE PARTS
oemauto.vn
VungtauFun nói:
Bác cho em hỏi thực hiện nó ở đâu vậy(Địa chỉ bác ơi).
Và hàng này là của Mazda luôn hay bên A.Bình
Bác cho em xin địa chỉ của bác để em gửi thông tin nơi lắp thuận tiện cho bác! Hàng này là hàng OEM dành riêng cho Mazda bác ạ!

Status
Không mở trả lời sau này.