Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
28/11/13
78
17
18
39
OEM SPARE PARTS
oemauto.vn
speedIT2 nói:
oemreport nói:
speedIT2 nói:
oemreport nói:
Các bác có thể tham khảo thêm tại website oemauto.vn nhé!
Các bác cứ yên tâm. Bác kia vừa lắp 1 bộ cho CRV bác ấy du hí qua tận Ấn Độ chẳng hề gì các bác ạ!
Đề nổ từ xa bấm nút nào bác, k thấy bác trả lời vậy bác ơi.
Bác ơi! Bác nhìn giúp em tấm ảnh phía trên chữ " Tổng thế" cái nút phía dưới là nút khởi động từ xa đó bác!

Ý bác nói cái nút mở cốp xe và nhấn "hold" hã bác.

Vậy là cái này mình phải đấu điện lại chứ k có nút riêng đúng k ạ.
Có 2 loại remote. Một loại có nút khởi động riêng, một loại ko có nút khởi động riêng. Loại ko có nút khởi động riêng thì dùng nút mở cốp. Loại này dùng cho cốp cơ không phải cốp tự động bác ạ!

Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
VungtauFun nói:
Bác nói rõ hơn về Vấn đề Auto lock và Khởi động từ xa luôn đi bác ơi. Và một vấn đề nữa là Thực hiện nó ở đâu? Giá rổ thế nào để anh em còn làm mới vợ 2

Cảm ơn bác. Có thể Inbox cho em được thì tốt.

Bác Vungtaufun cũng máu lên não giống e rồi:D. Bác chủ ko nói làm ở đâu để anh em bít

E chỉ quan tâm cái autolock thôi, nút bấm ko cần thiết lắm..

Hạng B1
28/11/13
78
17
18
39
OEM SPARE PARTS
oemauto.vn
Mr.Boy nói:
VungtauFun nói:
Bác nói rõ hơn về Vấn đề Auto lock và Khởi động từ xa luôn đi bác ơi. Và một vấn đề nữa là Thực hiện nó ở đâu? Giá rổ thế nào để anh em còn làm mới vợ 2

Cảm ơn bác. Có thể Inbox cho em được thì tốt.

Bác Vungtaufun cũng máu lên não giống e rồi:D. Bác chủ ko nói làm ở đâu để anh em bít

E chỉ quan tâm cái autolock thôi, nút bấm ko cần thiết lắm..
E đã inbox cho bác VungtauFun.
Các bác inbox cho em xin địa chỉ nhà để em gửi thông tin garage thuận tiện nhất cho các bác nhé!
Cảm ơn các bác!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
28/11/13
78
17
18
39
OEM SPARE PARTS
oemauto.vn
soupfish nói:
Ra đâu làm vậy bác ???
Bác ơi! Nếu bác order trước thì cuối tuần sẽ sắp xếp thợ đến làm tận nhà cho bác. Nếu ngày trong tuần thì bác có thể lại garage Safomec hoặc Thanh Bình Auto bác nhé!

Hạng B1
28/11/13
78
17
18
39
OEM SPARE PARTS
oemauto.vn
newdubai2013 nói:
Lam cai thi thay ok do nhung di duong xa ma no nhong nheo thi co keu cuu ho tro giup ma thoi dung gion voi dien nhe
Có phương án dự phòng nên bác cứ yên tâm. Bên em lắp chưa từng có sự cố nào bác ạ!

Status
Không mở trả lời sau này.