Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Mùng 8 tết, trên đường từ QN về SG, F1 nhà e bị tiêu chảy nên nôn nóng đạp về để đi khám BS, vậy là bị XXX tại Cam Ranh chặn lại, nói e chạy quá tốc độ 62/50 cách đây...25km ?! Mịa nó... nói khi nào đóng phạt sẽ cho coi hình ảnh...ặc..ặc
Vậy là đành ký BB rùi chạy tiếp...
Về đến Hàm Tân, lại bị một tốp XXX thổi lại, e làm lơ chạy lun vì nghĩ mình chả vi phạm gì( vì từ lúc bị tờ BB thứ nhất là e chạy rất điều độ
), nhưng được khoảng 3km thì một XXX và một Dân Phòng đuổi kịp bằng xe su xì po.Vậy là bị bắt quay lại để ký BB và để lại bằng lái, với lỗi 64/50 cùng với lời hứa khi đóng phạt có hình cho coi... Em chẳng biết cái hình ảnh đó có cho mình biết là ở trong khu vực dân cư hay không nữa ?!

Chán thật, du xuân ngày tết mà bị ức chế quá,mất hết cả vui

Cụ Hiếu có giúp e đóng phạt và lấy lại giấy tờ ở 2 nơi này ko vậy ?
E chẳng muốn đi du lịch bắt buộc về 2 nơi này đóng phạt đâu ợ...

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Chia buồn cùng bác hén, phải chi bác quất chung với em mùng 7AL thì có chuyện ghề đầu nào.
Đúng là do baby bị bệnh nếu ko bác cứ chở xxx quay ngược lại 25km kiểm chứng. Mà lúc bác ký BB có note lại gì ko? Chứ thế này thì đóng xiền là cái chắc.

Tuần sau, MAFC đi Cam Ranh rồi ghé Phan Thiết chơi ko????

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Thế giờ xxx chặn xe rồi nói tuần trước vi phạm tốc độ thì sao nhỉ ????

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Bác cứ thẩy qua em nếu không có thời gian đi nhận. Em vào mùa vụ rồi đây...keke
Chia buồn cùng bác !

Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
47
Sài Gòn
Olympus nói:
Mùng 8 tết, trên đường từ QN về SG, F1 nhà e bị tiêu chảy nên nôn nóng đạp về để đi khám BS, vậy là bị XXX tại Cam Ranh chặn lại, nói e chạy quá tốc độ 62/50 cách đây...25km ?! Mịa nó... nói khi nào đóng phạt sẽ cho coi hình ảnh...ặc..ặc
Vậy là đành ký BB rùi chạy tiếp...
Về đến Hàm Tân, lại bị một tốp XXX thổi lại, e làm lơ chạy lun vì nghĩ mình chả vi phạm gì( vì từ lúc bị tờ BB thứ nhất là e chạy rất điều độ
), nhưng được khoảng 3km thì một XXX và một Dân Phòng đuổi kịp bằng xe su xì po.Vậy là bị bắt quay lại để ký BB và để lại bằng lái, với lỗi 64/50 cùng với lời hứa khi đóng phạt có hình cho coi... Em chẳng biết cái hình ảnh đó có cho mình biết là ở trong khu vực dân cư hay không nữa ?!

Chán thật, du xuân ngày tết mà bị ức chế quá,mất hết cả vui

Cụ Hiếu có giúp e đóng phạt và lấy lại giấy tờ ở 2 nơi này ko vậy ?
E chẳng muốn đi du lịch bắt buộc về 2 nơi này đóng phạt đâu ợ...

Chia bùn cùng bác S nhé....!!

Pà mịa nó, cái bọn xxx dạo này làm luật kinh thế nhỉỉ....???