Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Olympus nói:
Mùng 8 tết, trên đường từ QN về SG, F1 nhà e bị tiêu chảy nên nôn nóng đạp về để đi khám BS, vậy là bị XXX tại Cam Ranh chặn lại, nói e chạy quá tốc độ 62/50 cách đây...25km ?! Mịa nó... nói khi nào đóng phạt sẽ cho coi hình ảnh...ặc..ặc
Vậy là đành ký BB rùi chạy tiếp...
Về đến Hàm Tân, lại bị một tốp XXX thổi lại, e làm lơ chạy lun vì nghĩ mình chả vi phạm gì( vì từ lúc bị tờ BB thứ nhất là e chạy rất điều độ
), nhưng được khoảng 3km thì một XXX và một Dân Phòng đuổi kịp bằng xe su xì po.Vậy là bị bắt quay lại để ký BB và để lại bằng lái, với lỗi 64/50 cùng với lời hứa khi đóng phạt có hình cho coi... Em chẳng biết cái hình ảnh đó có cho mình biết là ở trong khu vực dân cư hay không nữa ?!

Chán thật, du xuân ngày tết mà bị ức chế quá,mất hết cả vui

Cụ Hiếu có giúp e đóng phạt và lấy lại giấy tờ ở 2 nơi này ko vậy ?
E chẳng muốn đi du lịch bắt buộc về 2 nơi này đóng phạt đâu ợ...
Báo cáo bác ! Em đã xong phần lấy GPLX ở Hàm Tân. Giờ đang lai rai ở Phan Thiết. 12h khuya nay em lên đường đi Nha Trang.

Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
47
Sài Gòn
phuongcarall nói:
Olympus nói:
Mùng 8 tết, trên đường từ QN về SG, F1 nhà e bị tiêu chảy nên nôn nóng đạp về để đi khám BS, vậy là bị XXX tại Cam Ranh chặn lại, nói e chạy quá tốc độ 62/50 cách đây...25km ?! Mịa nó... nói khi nào đóng phạt sẽ cho coi hình ảnh...ặc..ặc
Vậy là đành ký BB rùi chạy tiếp...
Về đến Hàm Tân, lại bị một tốp XXX thổi lại, e làm lơ chạy lun vì nghĩ mình chả vi phạm gì( vì từ lúc bị tờ BB thứ nhất là e chạy rất điều độ
), nhưng được khoảng 3km thì một XXX và một Dân Phòng đuổi kịp bằng xe su xì po.Vậy là bị bắt quay lại để ký BB và để lại bằng lái, với lỗi 64/50 cùng với lời hứa khi đóng phạt có hình cho coi... Em chẳng biết cái hình ảnh đó có cho mình biết là ở trong khu vực dân cư hay không nữa ?!

Chán thật, du xuân ngày tết mà bị ức chế quá,mất hết cả vui

Cụ Hiếu có giúp e đóng phạt và lấy lại giấy tờ ở 2 nơi này ko vậy ?
E chẳng muốn đi du lịch bắt buộc về 2 nơi này đóng phạt đâu ợ...
Báo cáo bác ! Em đã xong phần lấy GPLX ở Hàm Tân. Giờ đang lai rai ở Phan Thiết. 12h khuya nay em lên đường đi Nha Trang.

Pak P làm việc nhanh lẹ quá....

CN này ra ăn mừng thui pak S ơi....!

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Chúc mừng bác Hiếu đã qua ải thứ nhất, bác Sỹ hẳn là nhẹ lòng chút rồi. Bác Hiếu nhớ giữ sức khoẻ nhé.

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
nisibili nói:
Cứ dzui chơi đi Hiếu ơi, hè này em mang về cũng được, bác Sỹ ko có gấp đâu
Phạt hết lúa thì e gặt tiếp chứ lo gì.." Tiền e có khối, e để ở nhà cụ...Kế ấy !" E là Chí Phèo thời @ mờ...

Nếu ko có giấy tờ thì làm sao có xe số 6 cho chuyến Miền Tây sông nưóc của cụ đây ?!

Hay cụ thấy e xui quá, ko cho e gia nhập đoàn, sợ bị...xui lây á..

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Olympus nói:
nisibili nói:
Cứ dzui chơi đi Hiếu ơi, hè này em mang về cũng được, bác Sỹ ko có gấp đâu
Phạt hết lúa thì e gặt tiếp chứ lo gì.." Tiền e có khối, e để ở nhà cụ...Kế ấy !" E là Chí Phèo thời @ mờ...

Nếu ko có giấy tờ thì làm sao có xe số 6 cho chuyến Miền Tây sông nưóc của cụ đây ?!

Hay cụ thấy e xui quá, ko cho e gia nhập đoàn, sợ bị...xui lây á..
Sau hôm off đột xuất ở Làng nướng CMT8 chiếc 55-7X bị tước giấy phép lưu hành rùi, còn con e300 thì bị rút giấy hôm ở Quy Nhơn, làm gì có cửa mà dẫn đoàn đi Miền Tây
.

To Nisibili: kẹt quá em cho mượn 13-4X hén

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
huhhuhuhu, em đau đầu ko phải vì quota mà là các "dzú" của em nè. Cả ngày hôm nay xem như chẳng làm việc vì em phải thế cho "dzú". Các dzú của em lại lần lượt chia tay gòi. Rõ khổ cái thân em.

@dem0sao: Bác gái mà em giới thiệu cho anh đấy sao rồi???
@all: Bác nào biết giới thiệu giúp em 01 bà vú chăm em bé gái 5 tháng tuổi nhé. Hậu tạ hậu hỷ.

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
cartier M3 nói:
Bây giờ mới biết, thành thật chia buồn cùng bác! Xả xui cho thành viên đi bác hội trưởng ơi

Cụ lặn sâu quá mà. CN này họp mặt đầu năm nè, bác cố gắng có mặt nhé, kẻo các lão MAFC quên mặt cụ mất đấy:mad::mad::mad:

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Báo cáo các bác là pak Hiếu ( Phuongcarall) đã giúp e đóng phạt và lấy lại giấy tờ rùi ạ. Mà pak ấy thấy e xui quá nên chẳng tính tiền công, chỉ tính chi phí đi lại, làm e thấy ái ngại quá...:)
Thôi khi nào off, e sẽ hậu tạ pak Hiếu bằng
vậy..!
Thanks pak Hiếu nhiều nha...!