Hạng B2
14/4/07
234
2
18
Các bác vào link này để xem cho zui nha

http://daewoo.deceit.biz/

Hạng B1
19/12/06
78
0
0
RE: Em hổng biết mấy bác nghĩ sao về chuyện này !

Đây mới là ý kiến của một bên thôi nhưng nếu thực sư là vậy thì tụi này sẽ làm ĐĐT xấc bấc xang bang đó chứ kg phải chỉ đền con Matiz mới thôi đâu. Đây sẽ là bài học cho các ĐLý bán xe của Việt Nam đang có ý coi thường khách hàng của mình.... chắc AE OS sẽ ủng hộ, nhất là mấy bác đang bị xù Cap

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Cho dù mới chỉ là ý kiến một bên nhưng ĐL đối xử với khách hàng để mọi chuyện xảy ra như vậy là không ổn rồi. Sự thiếu tôn trọng khách hàng và không chuyên nghiệp trong công việc là điều rất nhiều sale mắc phải tại VN.

Hạng B2
8/8/05
499
262
63

Rõ ràng rằng đạo đức kinh doanh của Đại lý Vidamco Daewoo quá tệ hại! Hy vọng hai ông Tây này thắng kiện và cũng là một bài học cho Vidamco Daewoo trong việc buông lỏng và coi thường đạo đức kinh doanh của đại lý.

Hạng B2
4/11/06
195
5
0
Tp HCM

Vừa mất tiền vừa bực mình :mad:

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

Trích đoạn: ZIZON

Rõ ràng rằng đạo đức kinh doanh của Đại lý Vidamco Daewoo quá tệ hại! Hy vọng hai ông Tây này thắng kiện và cũng là một bài học cho Vidamco Daewoo trong việc buông lỏng và coi thường đạo đức kinh doanh của đại lý.

diễn đàn này tự nhiên thành nơi trút giận rồi... hết đẹp

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Trích đoạn: vdtducthuan

Trích đoạn: ZIZON

diễn đàn này tự nhiên thành nơi trút giận rồi... hết đẹp
Hết đẹp nghĩa là sao Bác ,nếu một vấn đề gì đó chưa đúng và mọi người bức xúc E nghĩ cũng bình thường thôi ,vấn đề là giải quyết ra sao khi vấn đề xảy ra thôi. Chẳng lẻ như vậy làm cho OS hết đẹp và vui sao Bác :D:D.
Chúc Bác lại vui cho OS đẹp nhỉ :D:D

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Bàn giải pháp tháo gỡ đi các bác. Chứ nói qua nói lại hoài có nghĩa gì đâu.

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Tháo gỡ cái gì cơ bác? Cho OS hay là cho bác đi mua xe kia. Vác nhau ra tòa rồi còn gì bác. Không biết có đi đến nơi về đến chốn không. Em được biết một người mua chú Zace của Toy. Xe bị cháy, đòi bồi thường không được. Dọa kiện ra tòa nó cũng không sợ. Đến khi làm thật, làm thủ tục ra tòa. Đến khi tòa gọi thì Toy xuống nước, tìm người thỏa thuận, đền bù chăm sóc thỏa đáng. Mọi việc chìm xuồng vì người đi kiện cũng chỉ cần có vậy. Toy giữ tiếng tốt thật. Chuyện của nhà em là người thật việc thật - không có đường dẫn. Các bác có tin không thì tùy.

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
48
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

CHo phép em được nói thật cái, bác amind k chấp nhận thì xóa chứ đừng bấm em thêm lỗ nữa nhé. Đọc bài báo xong, nhìn 2 nhân vật này em thấy ... tởm.