Tập Lái
16/6/07
30
0
0
Xì Gòn
RE: Em hổng biết mấy bác nghĩ sao về chuyện này !

Wow định làm con LAC MAX mà nghe vụ này hết hồn rùi , Đúng là cũ chuối @

Hạng B2
9/5/07
221
1
0

HOng biết mây người trong ảnh này có biết mình đã nổi tiếng trên net hay ko nũa ,sao hong đưa wa mấy tờ báo lớn VN

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Cũng giống như khách hàng nào "rất may mắn" lấy chiếc Captiva bay ra đường Lê Lợi:D.

Hạng B1
31/3/06
64
0
0

Vụ này hay đấy nhỉ, ở VN chẳng có mấy khách hàng rắn như thế này nên toàn bị bọn nó "luộc"

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

diễn đàn ngôn luận mà ko đc nói, ko đc xả xì trét thì cón nói làm gì...
nhưng qua vụ Cap em thấy VN mình cần có hiệp hội bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng các bác ợ

Hạng D
29/6/04
1.115
9.924
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: kanz_min

diễn đàn ngôn luận mà ko đc nói, ko đc xả xì trét thì cón nói làm gì...
nhưng qua vụ Cap em thấy VN mình cần có hiệp hội bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng các bác ợ
Có đới bác ! Nhưng mà hình như tàng hình thì phải ! Chả bao giờ thấy lên tiếng bảo vệ cho người tiêu dùng ở đâu cả ! Tỉ như cái việc 3-MCPD to đùng, ì xèo bữa giờ, mà có thấy ý kiến gì đâu ! Chắc chả có công ty nào sợ cái hội này !:D :D:D;):mad::mad:

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Bác phải chứng minh được bác chết vì chất lượng xe Deawoo tệ thì hội mới bảo vệ.
Cũng như vậy vụ nước tương tòa cũng không nhận do có ai chết đâu.....

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: dkhoi

Bác phải chứng minh được bác chết vì chất lượng xe Deawoo tệ thì hội mới bảo vệ.

Bác nói vậy nghe dân mình giống chuột bạch quá. Mình phải lao động cực khổ hơn nhiều so với người khác để cùng được hưởng một giá trị như vậy. Thế mà đồ đến tay rồi cũng không biết là có an toàn hay không, có thể chết bất kì. Là sao???

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
231
63
55

Em xin mạn phép post lại cái hình của GM Đông Đô

Các Bác có thấy khẩu hiệu : "Đội ngũ : Trung Thực - Kinh Nghiệm gì gì đó"
Không biết các Bác sale GM De này không biết có thấy nhục không ?
-nào là đi lừa gạt khách tin tưởng vào mình
-nào là xe CAP AT của các Bác không ráp các bộ phận an toàn , xong đưa ra 1 tờ giấy lộn kêu sale giải thích , dụ dỗ khách hàng mới ( hay gọi là lừa bịp cũng vậy).
Thật sự mình không ghét các chú sale này làm gì , nhưng lương tâm các chú này để đâu nhỉ ???.Rồi các chú sale khác sao cũng chẳng thấy có thái độ gì, hay cũng ngậm miệng ...??:mad::mad:
Kết luận : cũng có thể gọi GM mà sale là người đại diện cuối cùng là : Treo Đầu Dê , Bán Thịt Chó

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: quangoto

Trích đoạn: dkhoi

Bác nói vậy nghe dân mình giống chuột bạch quá. Mình phải lao động cực khổ hơn nhiều so với người khác để cùng được hưởng một giá trị như vậy. Thế mà đồ đến tay rồi cũng không biết là có an toàn hay không, có thể chết bất kì. Là sao???
Em nói theo luật mà. Đơn giản như vụ nước tương tòa có nhận đâu vỉ không đủ chứng cứ đó.
Nếu vụ Captiva có kiện thì cũng vậy thôi.

Last edited by a moderator: