VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.
RE: Em hổng biết mấy bác nghĩ sao về chuyện này !

Trích đoạn: dkhoi
Em nói theo luật mà. Đơn giản như vụ nước tương tòa có nhận đâu vỉ không đủ chứng cứ đó.
Nếu vụ Captiva có kiện thì cũng vậy thôi.

Dạ vâng, em hiểu ý bác. Câu hỏi là sao không phải em dành cho bác đâu. Em hỏi... hix, em ứ dám nói. :mad:

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: quangoto

Trích đoạn: dkhoi
Em nói theo luật mà. Đơn giản như vụ nước tương tòa có nhận đâu vỉ không đủ chứng cứ đó.
Nếu vụ Captiva có kiện thì cũng vậy thôi.

Dạ vâng, em hiểu ý bác. Câu hỏi là sao không phải em dành cho bác đâu. Em hỏi... hix, em ứ dám nói. :mad:
Bác hỏi kiểu đó vài bác lại tưởng em nói bác ấy là chuột bách dí em chết...

Chia buồn cho dân ta vậy.

Hạng D
24/11/06
3.931
19.606
113
Vietnam

Dân VIỆT NAM mình nói chung hơi kém về Luật 1 tí, không biết mấy thằng ở hội bảo vệ Người Tiêu Dùng lãnh lương thì nó làm gì nhỉ...

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

có lương đâu mà lãnh hả bác, trợ cấp 1 tr/ tháng thì ăn còn không đủ thì bảo vệ được ai. Trong khi doanh nghiệp thì tiền như quân Nguyên. Nói chung tình hình hiện nay thì bó tay các bác ạ.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: win100

có lương đâu mà lãnh hả bác, trợ cấp 1 tr/ tháng thì ăn còn không đủ thì bảo vệ được ai. Trong khi doanh nghiệp thì tiền như quân Nguyên. Nói chung tình hình hiện nay thì bó tay các bác ạ.

hơ hơ hơ ...

Nhưng phong bì của bọn lừa đảo thì gấp nhiều lần ...

:(:(:(

Nếu người tiêu dùng muốn được bảo vệ thì chuẩn bị phong bì dầy hơn đi ??

bóchân.com

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Tóm lại là người tiêu dùng phải tự có ý thức bảo vệ mình và tự biết bảo vệ mình trước đã. Cái hội gì gì đó sẽ được sinh ra và sẽ có sức mạnh. Nếu ai cũng trông chờ vào người khác bảo vệ mình thì còn lâu á, cái hội sinh ra cũng chỉ là để có cái tên trên đời thôi.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

toàn các bác biết tiếng anh nên bình luận được em chịu chả đọc được, ko hiểu gì cả.

Hạng B2
14/4/07
234
2
18

Trích đoạn: honam

toàn các bác biết tiếng anh nên bình luận được em chịu chả đọc được, ko hiểu gì cả.
Xin lỗi bác, tại em muốn bảo đảm tính nguyên thủy của thông tin mà !