RE: Em mong sự giúp đỡ từ các anh

:( Các bác ơi..con Jolie của em nó lại gay phiền phức cho em nữa rồi nè....Mấy bác giúp em với...
Mấy hom nay, không hiểu sao lúc em đề mày xe và mở máy lạnh thì cái air- condition lại thổi ra mùi chua hay sao...khó chịu lắm,...em phải mở cửa sổ hết ra và phải đợi khòang 3 đến 5 phút nó mới hết...tình trạng này bây giờ phài làm sao hả mấy bác..chỉ cho em với..
Còn việc nữa,...là em mới gia nhập vào diễm đàn OS...vậy cho phép em được hỏi là em có thể dán banner của OS không?...(..www.otosaigon.com....) em được phép dán lên con Jolie của em không....Vì em la thành viên mới ..chưa ra mắt hay "chào sân" gì đó...em được cấp phép không?...Giúp em nha!!!

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

kiểm tra xem có con chuột nào từ trần trong xe ko!
mới lại vệ sinh sạch sẽ đi, thay ghế da nữa, xem cái lọ nước hoa còn hay cạn khô rồi..

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

bác bỏ vào xe khỏang chục viên "long não" gì đó, bảo đảm khi hết long não thì mùi cũng bớt nhiều.
còn muốn dán logo OS thì cũng không khó, cứ đãi 1 chầu thì OK, phải không bác Hải?
Nakamichi là nhãn hiệu nổi tiếng trong làng sx máy móc nhạc, của Nhật. Tui cũng đang xài 1 cái ampli stereo thôi (at home), nhưng nghe nhạc đã lắm.

:)hehe...mấy bác muốnn em đãi chầu gì bây giờ...hehhe....em mới gia nhập...nên không biết...hehe..
Mà có thật là bỏ long não vào xe không vậyy hả mấy bác..em làm thật đó nha...em chẳng biết nhiều đâu nên mới hỏi máy bác đó nha...[8D]

O.S.P.D
12/2/04
396
58
28
Vietnam

2 bác Long Hoang: Bác bật máy sưởi (quay hết độ lạnh về bên nóng), để quạt hết cỡ (số 4), không bật AC, chạy khoảng 15-20 phút sẽ hết. Xe mình (gala) hồi đó cũng bị 1 lần, về làm như vậy hết liền :D

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

To bác Long Hoàng: Anh em rất vui tính, bác phải tỉnh táo để phân biệt cái này là thật, cái nào là giả nhá... Chứ cái kiểu bỏ long não vào trong xe hay đem xe qua Quận 4 gửi thì có mà die soon...

Hạng B2
7/10/04
172
0
16
Sài Gòn

@ Hoà Thượng.
Hoà Thượng ơi, trước đây em nhớ có toppic về cái vụ đổi nick, em không nhớ ở đâu nên hỏi Hoà Thượng tí!
Nếu em muốn đổi Nick từ Magnus qua Galacuoi HOà thượng có giúp em được không? Chỉ muốn các member OS khỏi thắc mắc về Vụ này, và em khỏi phải " Mong ước kỹ niệm xưa". Mong Hoà thượng chiếu cố vì em thuộc diên chính sách nên bỏ qua việc ra Phường Xác nhận nhé.
Còn làm khai sinh nick thì em chấp nhận mọi điều kiện.
Kính Hoà Thượng.
Ký tên: Mắc nợ ( mất nết).

Trích đoạn: LongHoang

:)hehe...mấy bác muốnn em đãi chầu gì bây giờ...hehhe....em mới gia nhập...nên không biết...hehe..
Mà có thật là bỏ long não vào xe không vậyy hả mấy bác..em làm thật đó nha...em chẳng biết nhiều đâu nên mới hỏi máy bác đó nha...[8D]

Longhoang muốn dán "otosaigon.com" thì T7 này ra sân Tennis gặp bác hv_2k4. Muốn biết long não có tác dụng không thì cũng ra sân Tennis gặp bác Dô Lề (dxxxxdole) (long não khử mùi là có thật đó nhe Sịa)

Và cuối cùng là phải chịu khó nâng cấp kiến thức về xe để phân biệt đâu là thật, đâu là giảm stress trên OS.

Hạng B2
7/10/04
172
0
16
Sài Gòn

Trích đoạn: thich4banh

Bác Magnus gọi số này 0989968993, nhờ hắn đổi cho

Last edited by a moderator: