:( .Xin chào các Anh, em là một thành viên mới tham gia vào diễn đàn. Xin cho phép em hỏi một chút vấn đề về con Jolie SS đời cuối 2004 của em nha!!!
Thật lòng thì con Jolie SS của em mua cũng gần 7 tháng, và em chạy cũng nhiều lắm( chủ yếu là đi chơi với gia đình), đến giờ khỏang được 17.000km rồi. Nhưng mấy ngày nay, em chạy thấy máy móc của Jolie nó " Kêu Xào Xào" lớn tiếng lắm, xe lúc nằm mở máy tại chạy tại chỗ, cũng như chạy thì nhỏ hơn một chút, em lo quá, không biết nó có bị bệnh gì không?.Xăng nhớt em thay đầu đủ theo định kỳ, không thiếu một giọt...xin giúp em với.
Còn việc thứ hai, các anh có thể chỉ hay giới thiệu gíup em chỗ gửi xe có mái che nắng cho con Jolie của em không? Hiện em đang cho nó nằm ngòai trời và núp dưới bóng cây trong một khuôn viên của trường học. Bãi xe này gần nhà em. nhà em ở đường LêVănSĩ, phường 1, quận TânBình ( Gần Công An Phường1 va Quán ăn Hương Cau trên đường LêVănSĩ) , số phone cua em là: 0913171405. Xin cứu giúp em 2 việc em đã nói ở trên nha.!!

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây
RE: Em mong sự giúp đỡ từ các anh

Chào mừng bác LongHoang đến với OS [8D]

1. Jolie mới mua 7 tháng, 17.000km --> còn bảo hành không, hình như chỉ bảo hành 10.000km hả ??? Chắc để Hòa Thượng xử vụ này nhe.

2. Gởi xe mái che, Lê Văn Sĩ, TB ---> có mặt rô Nhà thờ 3 chuông nào giúp bác này phát [8D]

Cám ơn bác PMC nha!!! Xe của em chắc hết bảo hành rồi, buồn wá đi mất. Nó kêu hơi bị to đó nha Bác PMC oi. A còn chỗ gửi xe nữa, mấy bác và bác PMC có biết anh mặc rô nào thì chỉ giúp thằng em này nha.!!!Cam On mấy bác nhiều lắm!!!

Hạng B2
18/3/05
109
0
0
64

Các bác cho em ké tí luôn. Thường thì giá cả để xe trong nhà một tháng là bao nhiêu ấy các bác nhỉ (chỉ để ban đêm)?

Bác cho em hỏi thêm là,...chỗ thể thao quận 4 nằm o đường nào vậy Bác. Nhà em ở đường LêVănSĩ, đến chỗ gửi có xa lăm không?..Bác co chỗ nào gan khu em ở không?,,...Cám ơn các Bác nhiều lắm
:)

híc...híc...bác ở Lê Văn Sỹ mà qua chỗ em gửi xe thì chít....em hỏi bác nhá...bác gửi xe chỗ em thì chắc nên chuyển nhà qua quận 4 ở luôn....bác cứ nghe lời bác PMC là được roài...híc...;)

Bác kebab và Bác PMC oi....em cám ơn các bác nhiều lắm...Thật sự em đang "vã" chỗ gửi xe có mái che cho con Jolie của em, và bệnh tật của nó nữa. Em chạy xe thương nó không hết, chăm sóc tận tình vậy mà vẫn bị bệnh. Em tạm thời chỉ có cách kiếm cho nó cái nhà đễ che mưa che nắng cho nó bớt bị bệnh năng thêm thui..Em cũng bó tay.com mấy bác à...Cám ơn Bác PMC và Bác kebab nha!!!...nếu mấy Bác biết nhà nào có "Nóc để che mưa nắng" mà gần khu của em,..vui long chỉ em nha./...huhuhuhu:(:(:(

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

bác LongHoang à, mình cưỡi xe chứ đừng để nó cưỡi mình. thấy bác ... khổ vì yêu (xe) thế tôi thấy (tình thôi) xót xa quá [8|]

@ Longhoang:
Joile bảo hành 20K km hoặc 1năm. Thường trong vòng 1 năm hoặc 20K km thì chẳng hư cái gì cả. Còn máy kêu thì xe nào mà chẳng kêu? Nếu nó kêu nhỏ hơn Hi-Lander là OK. Muốn không nghe tiếng máy thì lại phải làm cách âm thôi..he..he...
Hôm nào đem ra chỗ anh em offline rồi tui với bác cho hai em nó nổ máy có khi xe tui còn kêu to hơn xe bác ấy chứ (xe tui mới đi có hơn 10K km à...:D). Lo làm gì cho nó mệt người, đi chán rồi bán lỗ vài K chứ mấy!

@ Bác Giáo, bác chả xót đứt ruột khi đồng chí bạn bác chạy con chim xanh không cần côn là giề...he...he... Nhưng em nể bác cái quả để chim ngoài đường cả ngày mà không sợ mất...em vẫn chưa học được chiêu này của bác! :)