Hạng B2
5/1/08
125
0
0
Đồng chí này thấy có vẻ ác cảm với xe xứ đài thế nhỉ? Bác đã mua được em nào chưa hay chỉ biết ngồi đọc và nghe ???:cool:

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Chắc có lẽ pác trandinhhoang dang chạy em Hồng kỳ của Chú Hồ cẩm Đào nên thấy em teana của đại ca Trần Thủy Biển ghen ăn tức ở thì phải? Không hiểu sao lại có người suy nghĩ lạ lùng thế nhỉ? Đã là hiệu Nissan thì sản xuất ở đâu cũng như nhau chỉ có sản xuất tại việt nam là Củ chuối thôi?

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Nếu như pác trandinhhoang nói thì xe nhật phải sản xuất tại nhật thì Le xút sản xuất tại mỹ chắc là cùi bắp rồi? phải sản xuất tại nhật và mua tại cường thanh auto gì đó mới đúng chuẩn nhỉ? thiệt là potay.org.vn

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Em thấy bên bangkok thailand có em teana này và đồ chơi cũng nhiều lắm, nếu pác nếu thích thú và đang chạy em nó thì nên qua thái mua về trang điểm cho em nó nhé. Chắc em nghĩ nissan teana sản xuất tại thái lan cũng khoai lang thôi vì sản xuất tại đất nước thuộc 4 con rồng châu á mà pác trandinhhoang còn chê nữa thì tại đất đang nước phát triển như thái lan thì khoai mì rồi. Thiệt là tội nghiệp quá đi./.

Tập Lái
24/8/09
48
0
0
43
TP.HỒ CHÍ MINH
Nissan4241 nói:
em mới lấy em này nhưng chạy thấy tay lái nặng có phải do bánh xe chưa bơm hay kiểu xe nó thế? vì trước đây em chạy captivá ltz thì tay lái nhẹ lắm? nhờ các pác chỉ giúp?

1 phần do áp suất lốp...bạn nên bơm đầy hơi 2.2-2.5kgs , trung bình là 2.2kgs cho đều 4 bánh khi đó chạy xe bạn sẽ thấy tay lái nhẹ hơn và tăng tốc nhanh hơn , khoảng 2 tuần thì kt áp suất lốp 1 lần ...với thiết kế tay lái của teana vậy là ổn định khi bạn đi tốc độ cao, ôm cua chắc chắn

Tập Lái
24/8/09
48
0
0
43
TP.HỒ CHÍ MINH
trandinhhoang nói:
Dạo này xe hàng ĐÀI và TÀU tràn lan, các bác hãy chịu khó xem wa rồi so sánh ở những nơi bán xe của Nhật hay Mỹ rồi sẽ biết.
Ku Nisan4142 muốn rước Teana thật sự thì hãy wa Cường Thanh đi, thử xe đi rồi biết xe Niss xứ Đài và xứ Nhật ra sao?
Bỏ vài trăm triệu chứ không phải là vài trăm ngàn đâu!

Chạy được xe thì mới biết chiếc xe thế nào bác ah! hàng japan thì chất lượng khỏi phải bàn nhưng tiêu chuẩn sản xuất của TEANA ở châu á là như nhau...đều là EURO 4 hết

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
cái này người Hà Nội người ta gọi là dở hơi mà biết bơi, hôm trước bác trandinhhoang còn nói teana DL có 1 túi khí chắc là bác mới được đứng ở ngoài ngó 1 bên hehehe

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
Re:em muốn hỏi về tay lái teana 2.0 hàng TW

trandinhhoang nói:
Đù me em xứ Đài, kinh bỏ me :
- Hộp số kêu rột rột
- Lỗi pm, remote đã bấm khóa nhưng cửa vẫn kéo được.
- Camera lùi bị xanh lè, đéch thấy đường lùi.
- Film 3M đểu...
Còn nhìu nữa, chờ tổng hợp của ae, rồi xem
Chạy 1 lần rồi xem, má nhận k ra cho coi

bác này bơm đểu quá.