Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh
Sau 2 tuần vivu, cảm nhận của mình về teana như vậy là chuẩn, mặc dù còn 1 số option phải nâng cấp, nhưng cảm nhận về tay lái độ đầm chắc thì so với giá tiền thì quá okie, cách âm rất tốt, nhiều lúc do ngồi trong xe êm quá nên cảm thấy hơi buồn ngủ. bác nào muốn phê thì lên mâm 18 và làm po Macro là đỡ buồn ngủ ngay :)

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
BMW Convertible nói:
tomtran1981 nói:
Sau 2 tuần vivu, cảm nhận của mình về teana như vậy là chuẩn, mặc dù còn 1 số option phải nâng cấp, nhưng cảm nhận về tay lái độ đầm chắc thì so với giá tiền thì quá okie, cách âm rất tốt, nhiều lúc do ngồi trong xe êm quá nên cảm thấy hơi buồn ngủ. bác nào muốn phê thì lên mâm 18 và làm po Macro là đỡ buồn ngủ ngay :)

Em cũng đang chạy con màu trắng và cũng có cảm nhận giống như bác và cũng đang tính lên mâm 18 , dán mui màu đen và tiện thể làm 2 quả bô vuông cho nó máu , nhưng chưa biết làm ở đâu , bác nào biết chỗ làm uy tín chỉ giúp em với .cám ơn các bác

chà bác cũng chạy màu trắng àh, dán nóc bác lại trần quang khải dán đó bác (em lại hỏi nó nói 120k, em dán xong cho luôn 150k...kekek quá rẻ so với bác carot tới 400k) nhưng kỷ thuật dán thì tàm tạm. cặp po em làm ở macro hết 3,4 chai cho 2 cái chụp ngoài hình ovan còn cái bụng và center bên đó tính giá hữu nghị là gần 6 chai nữa. bác chơi mâm 18 đi cho em xem xét học hỏi vì xe em có đổi mâm nhưng chỉ 16

Tập Lái
22/10/09
23
0
0
Các Bác Xem Bộ Mâm Xe Của Mình Có Được Không ? Xe Của Mình Mâm 18 Đó . các Bác Khi Thay Mâm Xe nhớ xem kỷ Giá . Khi Mình Đi Thay Bộ Mâm Mình Hỏi Rất Nhiều Tiệm Trên Đường Lý Thái Tổ , Các Tiệm Điều Nói 2Ngàn USD Cho Bộ Mâm Đúc 18in Và Vỏ Bridgestone . Sau Một Hồi Thương Lượng Họ Chấp Nhận Làm Cho Mình Với Giá 26Triệu Đồng Cho 1 Bộ 4 Cái . Mình Thay Tai 85 Lý Thái Tổ P1 Quận 10.

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
bác lehung cho em hỏi sau khi bác thay mâm 18 và vỏ thì cảm nhận của bác như thế nào có xóc hơn hay ồn hơn hồi trước không bác? thanks bác nhiều

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
carotJR nói:
bác lehung cho em hỏi sau khi bác thay mâm 18 và vỏ thì cảm nhận của bác như thế nào có xóc hơn hay ồn hơn hồi trước không bác? thanks bác nhiều

cái này em mạo mụi trả lời giúp là cả 2 cái bác hỏi đều hơn vì lên mâm lớn bắt buộc chơi vỏ mỏng thì ít hơi hơn nên xóc và ồn hơn chút là chuyện đương nhiên, nhưng ko gì đâu bác, teana cách âm tốt quá mà, với lại chạy ồn tí mới cảm nhận độ phê của tốc độ chứ. chơi đi bác. trong tuần sau em vào sg làm tí việc và lấy cavet nếu các bác teana có nhã ý ọp ẹp thì cho em cái hẹn nhé.