Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
@Vo danh : tua được nha bác ... nhưng kiểm tra trong EA thì cũng ra nhưng phải để xe lại 1-2 ngày gì đó :D

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
@vo danh : quan trọng là bác mua được cái xe ưng ý ... số km ít chỉ mang tính chất tự sướng :D vì tỉ lệ xe mua về đắp chăn là thấp, e tính đơn giản xe ít chạy thì cũng 1,000km/tháng cứ thế nhân lên là hợp lí ... nên mình thấy xe ok là được rồi , đừng để ý nhiều đến Km :D

• Like
Reactions: thienngtk
Hạng B1
8/7/14
74
40
18
www.facebook.com
@vo danh : quan trọng là bác mua được cái xe ưng ý ... số km ít chỉ mang tính chất tự sướng :D vì tỉ lệ xe mua về đắp chăn là thấp, e tính đơn giản xe ít chạy thì cũng 1,000km/tháng cứ thế nhân lên là hợp lí ... nên mình thấy xe ok là được rồi , đừng để ý nhiều đến Km :D
Vâng bác, tại cũng tò mò chút ạ :).

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Á đù...xe e lấy về chạy chưa tới ngàn cây/tháng...tại toàn đi làm bằng xe cty...

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Đang tính ở sài gòn đó tuấn ... do xe đang giao dịch đa số ở sài gòn :D Anh sáng đi làm - chiều về - tối cafe là 30km :D cuối tuần thì đi nhiều hơn :D Chưa kể lâu lâu đi xa ... nên mức 1,000km/tháng là ít đó :D

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Đang tính ở sài gòn đó tuấn ... do xe đang giao dịch đa số ở sài gòn :D Anh sáng đi làm - chiều về - tối cafe là 30km :D cuối tuần thì đi nhiều hơn :D Chưa kể lâu lâu đi xa ... nên mức 1,000km/tháng là ít đó :D
Xe bán rầu mua xe mới đi..

Hạng C
26/12/12
739
467
63
Ú đà. Xe em còn thê thảm hơn. Tháng chạy vài chục cây. Cuối tuần mới vác xe đi siêu thị, cách nhà ... 2km, lâu lâu mới lên SG chơi thì 20-30km, lâu hơn nữa mới đi đổi gió 200-300km. Hằng ngày đi làm thì vác con Ước mơ cùi đi vì nhà cách cty 5km, vì chạy ô tô chưa kịp nóng máy đã dừng vừa sợ hư xe vừa mất công. Hay da, không biết khi nào mới đạt tiêu chuẩn của bác aniehoang đây. :3dbongro::3dbongro:

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
À thằng cu mà cắm máy test cho em nó bảo khi lên ga máy nổ không đều, kêu em kiểm tra đường xăng trước, bởi vậy em mới tính đổ chai xúc béc vô bình xăng + thay lọc xăng vì tới tuổi rồi kiểu gì chả phải thay. Em thì chả nghe được tiếng có đều hay không vì em vẫn chạy bình thường, lên cao tốc vẫn đạp 105, còn trên cầu SG thì em vẫn tọng 120 vì em chả thấy bảng hạn chế tốc độ đâu cả, mà em cũng không có nhu cầu ngắm cảnh, qua khỏi cầu em mới hạ xuống 85 cho nó đúng với bảng.

Cắm bộ test vào, đề máy lên. Kiểm tra mục này hình như là datastream, dử liệu hiện tại của động cơ đang hoạt động :

Cũng có thể đoán được chính xác bô bin nào yếu hoặc tèo.
Còn nhiều mục khác để check các thông số khác của động cơ khi đang nổ máy nữa.

Em muốn sửa linh tinh vợ 2, 318i E46

• Like
Reactions: ducvit53