Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47
Vợ 2 nhà em thì các bác biết rồi, Winstorm cùng cha khác bố với Cáp.
Em đang chuẩn bị phải thay 2 quả lốp trước mà chưa biết loại nào Ngon - Bổ - Rẻ và Hợp vệ sinh nên cần các bác tư vấn hộ. Loại lốp 235/60R17
1. HanKook
2. KumHo
3. Michelin
4. Loại đi zin cùng theo xe ban đầu là Nezan hay Nexan gì đấy em kô nhớ rõ lắm (lười chạy ra ngoài check các bác thông cảm)

Các bác cho em xin giá của từng loại kèm địa chỉ thay và chất lượng ưu nhược điểm của từng loại nhé.
Đa tạ các bác.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/5/08
17
0
0
RE: Em muốn thay lốp cho (Winstorm) Cáp!

Ơ! Chứng xanh thế mà thay có 2 cái thôi à [:'(]

Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47

Nhà Lái để im, đang hỏi nghiêm túc. [8|]
Không bác nào tư vấn cho em được ạ??? [:-][:-]

FXX
Hạng B2
27/1/06
185
0
0
43
Vivant FC

Em mới thay 1 quả Hankook ở Đức Anh trên đường Hai Bà Trưng (HN) do hôm trời mưa to bị cái gì nó móc rách mất lốp hic, tổng thiệt hại 2tr VND

Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47

Hôm trước em cũng hỏi 1 hàng trên Hai Bà Trưng, lốp Hankook với Kumho same same nhau mà giá chỉ có 1,7T/ quả thôi bác ạ.
Giá cả lung tung quá thế nên em mới cần các bác tư vấn.....

FXX
Hạng B2
27/1/06
185
0
0
43
Vivant FC

Ối em nhớ nhầm, hôm đấy em thay Kumho chứ không phải Hankok, ở đấy nó đòi em Hankok đúng 1tr8, còn Kumho thì 2tr đi mấy hàng cũng thế thôi. Mà Kumho em còn phải đợi cả tiếng để nó đi lấy lốp ở đâu về ý. Tại vì trước thấy trên diễn đàn có bác nói Kumho khoảng 2tr2 nên em thấy 2tr cũng ok luôn khỏi mất thời gian.

Hạng B2
11/6/08
107
0
16

Oái xe của bác Wintorm mà đã phai thay lốp rồi ah

Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47

Trích đoạn: xang_pha_nhot

Oái xe của bác Wintorm mà đã phai thay lốp rồi ah
Xe em hàng sê cần hen mà bác :):)

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Lăn tăn làm cái giề...Cứ ra đường Nguyễn Trãi chỗ công ty Sao Vàng làm luôn 4 quả đảm bảo đi ngon lành:D

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Trích đoạn: Winstorm07

Vợ 2 nhà em thì các bác biết rồi, Winstorm cùng cha khác bố với Cáp.
Em đang chuẩn bị phải thay 2 quả lốp trước mà chưa biết loại nào Ngon - Bổ - Rẻ và Hợp vệ sinh nên cần các bác tư vấn hộ. Loại lốp 235/60R17
1. HanKook
2. KumHo
3. Michelin
4. Loại đi zin cùng theo xe ban đầu là Nezan hay Nexan gì đấy em kô nhớ rõ lắm (lười chạy ra ngoài check các bác thông cảm)

Các bác cho em xin giá của từng loại kèm địa chỉ thay và chất lượng ưu nhược điểm của từng loại nhé.
Đa tạ các bác.
Thay Michelin luôn đi bác. Anh em chạy Cap đang muốn test khả năng chống ồn sau khi thay lốp xịn ra sao, nhưng chưa xe nào chạy đủ mòn. Bác chuột bạch rồi review cho anh luôn nhé.;)