Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/12/11
16
0
1
47
Cám ơn Bác HOA MAI, bác nói vậy thì em yên tâm rồi. Em có anh bạn làm cái chung cư Decoimex khu Bến Đình Phường 9 (chắc bác biết anh này) kêu cái móng tốn kém quá, giờ ngưng luôn dự án rồi.

@bác nổ lốp: Nếu là chung cư OSCLAND Võ Thị Sáu thì gần ngay chỗ em. Tiếc quá em không ở Vũng Tàu nên không cà phê với bác được, hẹn dịp khác vậy. Với lại, công trình của em phần nhôm kính có chút xíu à, sợ bác chê ít.

HOA MAI nói:
Ở Vũng Tàu thiết kế toàn làm móng đơn thôi.
Chỉ có khu Bến Đình (lấn biển-đầm tôm) là phải ép cọc .
Ở đây 5-6 tầng trở xuống làm móng băng là quá tốt rồi, (với lại khu lô H của bác cũng không phải là khu vực ao hồ trước đây san lấp).

Hạng B1
7/5/12
74
1
8
42
TP HCM
bác cứ làm đi em cho chở hàng xuống O SCLAND rồi gửi kèm theo sau đó kéo đám lính bên đó qua quánh úp cái nhà bác xong trong một nốt nhạc ( í lộn 1-2 ngày).

Hạng B1
7/5/12
74
1
8
42
TP HCM
có lẽ tháng sau em lại xuống dưới đó nữa mà, có gì xuống em gọi bác cafe. Hôm qua xuống đó có gặp mấy bác bên diễn đàn kiến trúc viết nam ở dưới đó, rồi đi lanh quanh thấy con đường HUYỀN TRÂN CÔNG CHÚA bán vật liệu xây dựng cũng nhiều.

Hạng B2
18/6/08
421
109
43
VIỆT NAM
KevinHP nói:
Cám ơn Bác HOA MAI, bác nói vậy thì em yên tâm rồi. Em có anh bạn làm cái chung cư Decoimex khu Bến Đình Phường 9 (chắc bác biết anh này) kêu cái móng tốn kém quá, giờ ngưng luôn dự án rồi.
Hê hê hê .... có phải Nguyễn Tuấn Anh !? chuyên gia kết cấu ở Vũng Tàu mà !

Cái chung cư Decoimex đây : http://kientrucmiendong.c...CHUNG-CU-DECOIMEX.html

Tập Lái
14/12/11
16
0
1
47
Không phải bác, bạn em là anh Đ, TGĐ công ty liên kết với Decoimex làm dự án này, nay chắc bỏ rồi bác ạ.

HOA MAI nói:
Hê hê hê .... có phải Nguyễn Tuấn Anh !? chuyên gia kết cấu ở Vũng Tàu mà !

Cái chung cư Decoimex đây :

Tập Lái
12/10/12
0
0
0
37
noithatdino.com
chào anh,
Em là Hòa bên công ty thiết kế nội thất: noithatdino.com
Anh có thể cho em sđt vs email để trao đổi trực tiếp được không?
Anh có thể vào web công ty em để tham khảo thêm.
Hy vọng được hợp tác cùng anh

Status
Không mở trả lời sau này.