Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
skydude82 nói:
@lápxedop & manchestervn : em củng có hỏi tại sao giá cao vậy,họ trả lời do xe em la xe ngoai nen tính giá đó.Lúc trước em củng tháng (300k) nhưng sau có việc phải rời sg vài tháng,trước khi đi có thông báo bảo vệ rồi,lúc về nó tính sổ em còn thiếu nó hơn 2 chai.Nói lý mot hoi ban quản lý mới không thu

Xe bác AMG nên mắc là phải :D

Guest
22/6/12
397
4
16
48
skydude82 nói:
@lápxedop & manchestervn : em củng có hỏi tại sao giá cao vậy,họ trả lời do xe em la xe ngoai nen tính giá đó.Lúc trước em củng tháng (300k) nhưng sau có việc phải rời sg vài tháng,trước khi đi có thông báo bảo vệ rồi,lúc về nó tính sổ em còn thiếu nó hơn 2 chai.Nói lý mot hoi ban quản lý mới không thu
Xe ngoài hay trong gì cũng chỉ thu 20k (5 chỗ) hoặc 30k (t7 chỗ trở lên)/ ngày đêm. Bác cứ nói bác thuê đại 1 căn hộ nào trên AL hoặc AP. bảo đảm giá chỉ như trên thui. hix, tội bác quá.

Hạng F
29/8/07
8.005
26.836
113
Giá này thì em không kham nổi. Chắc quay về với dự án An Khang thôi. Tham khảo giá bên Imperia thì với căn 3 PN cũng tầm 3.5 tỉ. Công với hạ tầng và tiện ích xung quanh đó vẫn thua bên An Khang hiện giờ. Bác nào rành về pháp lý cho em hỏi sổ hồng bên An Khang là loại vĩnh viễn hay là 50 năm ? Bên An Lộc hình như là vĩnh viễn thì phải vì em không thấy chổ nào trong sổ ghi số năm hết.
@Dinh.REAL: Bác nói đúng, cầm 5t thì em sẽ chọn nhà khu C APAK.
Dinh.REAL nói:
Estella 3 pn diện tích từ 140m2 trở lên.
Bèo nhất cũng 4,5 tỉ bác nhé.

Nếu bác cầm 5t trong tay thì mua nhà APAK có vẻ khỏe.

Chuột Tiến
1/10/11
4.555
96.519
113
Sài Gòn
datnen nói:
bác mua HARV đi, dự án dược nhất của HAGL nằm ở vị trí đẳng cấp, văn minh nhất Sài Gòn ( Thảo Điền cổ kính ), 1 căn 3 phòng ngủ tầm 2,9 tỉ trọn gói, căn hộ view sông ngang tầm mắt, các chi phí thì hợp lý, nếu e có 3 tì là em mua ỡ đây liền đó, chia sẻ thật lòng của em, bác thích đi xem nhà thì alo em sắp xếp cho ông anh của em mua sỉ mấy căn ở đây nha :D
P/S: tuy nhiên diện tích hơi lớn nên em nghĩ nó sẽ vuợt quá tầm tiền bác chủ, nhưng lở rộng rãi thì thoải mái bác hen :D
Cho mình hỏi, HAGL RiverView DT nhỏ nhất là 138m2?
Giá hiện tại tầm 16.5 x 138 = 2.5 tỷ (luôn thuế) không bác?

Hạng F
29/8/07
8.005
26.836
113
JerryMouse nói:
datnen nói:
bác mua HARV đi, dự án dược nhất của HAGL nằm ở vị trí đẳng cấp, văn minh nhất Sài Gòn ( Thảo Điền cổ kính ), 1 căn 3 phòng ngủ tầm 2,9 tỉ trọn gói, căn hộ view sông ngang tầm mắt, các chi phí thì hợp lý, nếu e có 3 tì là em mua ỡ đây liền đó, chia sẻ thật lòng của em, bác thích đi xem nhà thì alo em sắp xếp cho ông anh của em mua sỉ mấy căn ở đây nha :D
P/S: tuy nhiên diện tích hơi lớn nên em nghĩ nó sẽ vuợt quá tầm tiền bác chủ, nhưng lở rộng rãi thì thoải mái bác hen :D
Chắc đâu có giá này hả bác Chuột ?

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
An khang được nhất khu này với tầm giá 24-25tr mà bác, em mua thời đỉnh nhứt và vớ đc kèo thơm nhứt là giá 23tr chưa thuế (của một sếp bán lại cho em). Sau đó cc xuống rầm rầm cho tới giờ, mà An Khang vẫn như vậy thì bác biết rồi đó. Chỉ có điều trong nhà tắm nước có thấm ra tường thôi bác ạ, còn lại thì thiết kế, dân trí, dịch vụ đều có đầy đủ. Có thể gọi là cc cao cấp.

Hạng C
9/2/12
946
38
48
JerryMouse nói:
datnen nói:

dạ 16,5 tr.m2 chưa VAT bác ơi. Bên đó 138m2 không còn giá đó nữa, chỉ còn diện tích từ 156m2 thôi !

Hạng F
29/8/07
8.005
26.836
113
secret87 nói:
An Khang hoàn thiện rồi, ngay khu Apak thì muốn giảm cũng khó, vì lâu lâu mới có người bán.
Bán thì nhiều người bán đó bác. Nhưng giá đất và giá nhà 2 năm nay vẫn thế, không giảm chút nào.

Status
Không mở trả lời sau này.