Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Esc : thay lốp

Hạng B2
7/3/07
138
2
18
Các bác cho mình hỏi: Mình muốn thay bốn cái lốp zin bằng lốp Michelin có thể tìm ở đâu được a? Xe mình đi mới 8000km, có thể đổi lốp cũ bù tiền.

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51
Các bác cho mình hỏi: Mình muốn thay bốn cái lốp zin bằng lốp Michelin có thể tìm ở đâu được a? Xe mình đi mới 8000km, có thể đổi lốp cũ bù tiền.
Ra Lý Thái Tổ (SG) bác a. Alo trước khảo giá và thỏa thuận trước là hay nhứt. Trước em thay và bán vỏ cũ ở Vạn Lợi.

• Like
Reactions: vinhlao
Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
E nghe nói Vạn Lợi giá tốt mà có thu vỏ cũ nữa đó bác ( nghe thằng e nó thay vỏ bên đó nói )

Hạng D
30/3/05
2.353
15.510
113
Bó tay! Bác đi xe bao nhiêu năm mà suy nghĩ như vậy?
Mua 1 cái làm sơ cua? :3ddown::3ddown::3ddown:
Đã muốn sơ cua thì nên 1 cặp nhé! Vì sao thì bác tự tìm hiểu
Đã sơ cua thì chỉ sử dụng khi có sự cố thôi và sự cố thường chỉ xảy ra đối với 1 bánh, VD như vỏ sơ cua theo xe của Ford Escape có kích thước nhỏ hơn và chỉ hạn chế tốc độ 80km/h do đó việc các bác hỏi mua lại làm sơ cua thì có vấn đề gì vậy hả bác? Xe chủ thớt mới đi 8000 km thì cái vỏ cùng lắm là hao mòn chừng 30% thì dùng làm sơ cua tốt thôi mà?
Mua 1 cặp dùng để sơ cua thì cái vỏ sơ cua thứ 2 dùng sơ cua cho cái vỏ sơ cua thứ nhất và được chất lên nóc xe.????

28/10/14
103
25
28
51
Đã sơ cua thì chỉ sử dụng khi có sự cố thôi và sự cố thường chỉ xảy ra đối với 1 bánh, VD như vỏ sơ cua theo xe của Ford Escape có kích thước nhỏ hơn và chỉ hạn chế tốc độ 80km/h do đó việc các bác hỏi mua lại làm sơ cua thì có vấn đề gì vậy hả bác? Xe chủ thớt mới đi 8000 km thì cái vỏ cùng lắm là hao mòn chừng 30% thì dùng làm sơ cua tốt thôi mà?
Mua 1 cặp dùng để sơ cua thì cái vỏ sơ cua thứ 2 dùng sơ cua cho cái vỏ sơ cua thứ nhất và được chất lên nóc xe.????
dạ, cảm ơn bác đã nói lên ý nghĩ của e,
vì vỏ sơ cua zin theo xe nhỏ hơn, nên nếu mua lại vỏ đã chạy 8000 km thì sẽ ngon hơn vỏ sơ cua zin một chút

Hạng C
2/6/09
987
346
63
Bó tay! Bác đi xe bao nhiêu năm mà suy nghĩ như vậy?
Mua 1 cái làm sơ cua? :3ddown::3ddown::3ddown:
Đã muốn sơ cua thì nên 1 cặp nhé! Vì sao thì bác tự tìm hiểu
Em cũng tính mua một cái làm sơ cua nhưng nghe bác phán em hãi quá,vậy bác chủ cho em đăng ký hai cái luôn nếu là GY.

• Like
Reactions: baolamanhBRVT