Tư Vấn FIAT Siena

Hạng C
16/2/16
613
776
93
Đúng vậy, fiat nó có dàn đồng tốt, càng rẻ về lấy phần bù đó mua phụ tùng thay hết máy móc. Bsi Thạch ổng lên xe em đạp phát 1.3 mà dính ghế. Nghiện cảm giác đó!:)

Hạng B1
14/1/17
95
108
33
Hôm qua em xem rồi các bác ạ... nhìn bên ngoài còn ngon lắm, nội thất cứng ngắc luôn, chạy phê, còn FI - phun xăng điện tử. Xe này là của một bác giám đốc một công ty phân bón tại Đồng Nai, hay đi bằng xe này tuyến Bảo Lộc - Tp. HCM cũng gần nhà bác em tại Bảo Lộc, bác này đi rất kỹ, xe sạch sẽ nội thất và dàn gầm còn tuyệt vời nên em khuyên bác em lấy ngay không cần suy nghĩ vì bác em cũng lớn tuổi lại chỉ đi loanh quanh Bảo Lộc mà xe lại NGON, BỔ, RẺ thì quất luôn khỏi suy nghĩ. Em sẽ post hình sau ạ... ;););)

Hạng C
16/2/16
613
776
93
Chời, bác nắm lai lịch như vậy mà còn lăn tăn gì nữa. Chơi đi bác! Em nói thiệt, lúc em mua xe em cũng chẳng bít ráo gì về xe. Mobin, ecu những từ ngữ rất lạ với em. Chỉ có một thứ làm em ra quyết định táo bạo là lai lịch xe. Xe của một chú đại gia và là ba chồng của cô đồng nghiệp vợ em. Đi xem xe và rớt tiền đi công chứng mà không cọc kiết gì ráo vì đã được báo giá trc và lụm xe về trong 1 buổi sáng.

• Like
Reactions: NguyenHaDinh