Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Em có thấy 1 số bác trong SG có chơi cái Folding Key độ lại chìa khóa Santa Fe, hàng Exclusive rất đẹp, em hỏi ra, các bác bảo tốn 1 vé thằng Mỹ... Em đã thử cầm nó trên tay, thấy nó đẹp thật, sắc xảo, chất liệu cao cấp, nhưng có vẻ hơi to, nặng, và theo em chi phí đầu tư là hơi cao!

Hình ảnh em nó đây các bác ạh!

Và em thấy bên Trung Quốc nó cũng có làm cái Folding Key này cho Santa Fe, chất lượng thì có phần kém hơn, nhưng được cái em thấy là nó nhỏ gọn hơn, nhẹ nhàng hơn, có logo thương hiệu Hyundai hẳn hoi... và cuối cùng, quan trọng nhất là giá cực kỳ tốt ($28 - đã bao gồm phí vận chuyển, chỉ khoảng 1/4 so với giá của hàng Exclusive trên). Chức năng sử dụng và cách thức chuyển đổi chìa khóa thì hoàn toàn y chang nhau!
Mời các bác xem ảnh để so sánh:

Kết luận: Nếu các bác rủng rỉnh tiền, thì vẫn nên chơi cái hàng Exclusive trên cho nó sang, còn có ý tiết kiệm thì làm cái của Tung Của em thấy cũng chấp nhận được, chi phí hợp lý hơn!

Hạng B2
12/9/04
219
32
28
RE: Folding Key Tung Của cho Santa Fe - một lựa chọn tiết kiệm chi phí!

Em cũng nhờ bạn ỏ Hàn Quốc mua 1 cái, lắp vào thấy đẹp nhưng có vẻ hơi to, giá 70$. Em mà biết cái của Trung quốc 28$ thì em chơi liền, vì em thấy bỏ ra 100$ chỉ để mua cái vỏ nhựa là hơi phí tiền.

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Bác Muak nhà ta chịu khó sư tập đồ chơi cho AE ghê,ngon-bổ-rẻ...

Đúng là hội phó mới có khác.:D:D:D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

ủa, cái này lắp vô thì chắc năng lock và unlock trên cái chìa zin vẫn được giữ nguyên chứ ạh

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: thanhmap
ủa, cái này lắp vô thì chắc năng lock và unlock trên cái chìa zin vẫn được giữ nguyên chứ ạh

Chính xác! Nếu có dịp off cùng AE, bác có thể hỏi bác ChoyCheng@ hoặc PlayMonkey@ về cái Folding Key này!

Hạng C
9/11/06
575
1
18

bác mua nụ hôn cho em hỏi cái nầy mua đâu vậy bác, e thấy chìa sf và chìa cr của e cũng giống nhau, có thể thì cho e cái đc nhé, tks bác nhìu

Hạng C
9/11/06
575
1
18

tội em ghê, hôm nay e mới tậu đc cái chìa khóa tung của như trên, hì hục chụp ảnh rồi up up down down để phọt lên đây cho các bác xiem, thế mà giờ em tìm mãi chẳng thấy đâu cả, hay là em post không đúng quy định, phọt cả giá cả lên lại đụng chạm ai rồi???

Hạng C
9/11/06
575
1
18

e fọt vào box huyndai kia các bác ạ

Hạng C
27/6/07
889
1
18

a, cái này giống y khóa của i30, chìa xếp gọn vào rất tiện

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Trích đoạn: leducthang

tội em ghê, hôm nay e mới tậu đc cái chìa khóa tung của như trên, hì hục chụp ảnh rồi up up down down để phọt lên đây cho các bác xiem, thế mà giờ em tìm mãi chẳng thấy đâu cả, hay là em post không đúng quy định, phọt cả giá cả lên lại đụng chạm ai rồi???
Chắc mạng bị lỗi đó bác ơi... bác phọt lại 1 phát nữa cho bọn em nghiên cứu với... kekeke :D