Hạng F
29/10/16
11.601
22.277
113
Pháp
Xe canada vùng biển sét vậy là bt á
Ngộ cái xe mỹ sét nhiều hơn xe nhật
Đâu cần đến vùng biển, Thành phố cũng thường bị, mùa đông Canada nổi tiếng , chưa nói rãi muối rồi đông cứng vài tháng, sau đó đi rửa gầm Do đó đừng hỏi tại sao gầm xe EU nó cứng hơn gầm xe á châu đó là cái nhìn và so sánh của em Nhưng xe á châu mà qua những xứ lạnh nó có những tiêu chuẩn bắt buộc của xứ đó hay lãnh thổ đó

• Like
Reactions: corolla95
Hạng F
14/9/04
9.900
27.213
113
Q3
Đâu cần đến vùng biển, Thành phố cũng thường bị, mùa đông Canada nổi tiếng , chưa nói rãi muối rồi đông cứng vài tháng, sau đó đi rửa gầm Do đó đừng hỏi tại sao gầm xe EU nó cứng hơn gầm xe á châu đó là cái nhìn và so sánh của em Nhưng xe á châu mà qua những xứ lạnh nó có những tiêu chuẩn bắt buộc của xứ đó hay lãnh thổ đó
Chuyển qua toyota gầm nhon chét anh, chẳng sét tí hì cả

• Haha
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.601
22.277
113
Pháp
Dodge Caravan AT. Chắc bị dàn khiển Valve rồi. Qua tết em thay hết vì cơ khí em mới làm chạy Bt.Nguội vô số BT. Đi sợ phá không dám chạy . Kiểu kẹt mở mạch dầu
AT tạm có 2 loại, loại sau nầy là séquentiel đổi số được, vậy nó có đổi qua được không bác (không phải chỉ qua D) hay là các số 2 3 ..hay đổi qua + - gì đó.
Hộp số nầy em không biết .. không lẽ có vấn đề về dầu hộp số ??? vì bệnh là máy nóng thì không vào số được ...còn nguội thì bình thường

• Like
Reactions: PHONG NGUYEN
Hạng D
19/10/09
4.738
14.306
113
Tel : 0949999684 .
AT tạm có 2 loại, loại sau nầy là séquentiel đổi số được, vậy nó có đổi qua được không bác (không phải chỉ qua D) hay là các số 2 3 ..hay đổi qua + - gì đó.
Hộp số nầy em không biết .. không lẽ có vấn đề về dầu hộp số ??? vì bệnh là máy nóng thì không vào số được ...còn nguội thì bình thường
Dầu thay đúng mã dầu bác. Chắc củ với Odo cao quá rồi .

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.601
22.277
113
Pháp
Dầu thay đúng mã dầu bác. Chắc củ với Odo cao quá rồi .
Cũng có thể ...là do hộp số tệ ..vì cây số cao.

Nhưng xin hỏi là với hộp số đó, hiện tại thay vì để D thì qua + - hay số nhỏ khác như 2,3 L ...
nó có ăn hay không lúc nóng ...nếu như nó ăn là chuyện khác, mà nó nhất định không vào là hơi mệt bác nha ...
Chừng nào em về hưu, bác có thuê em làm lon ton không :):):)