Hạng D
19/10/09
4.739
14.307
113
Tel : 0949999684 .
Cũng có thể ...là do hộp số tệ ..vì cây số cao.

Nhưng xin hỏi là với hộp số đó, hiện tại thay vì để D thì qua + - hay số nhỏ khác như 2,3 L ...
nó có ăn hay không lúc nóng ...nếu như nó ăn là chuyện khác, mà nó nhất định không vào là hơi mệt bác nha ...
Chừng nào em về hưu, bác có thuê em làm lon ton không :):):)
R ăn hà. Mấy kia im ru. Qua năm rả ra làm hết. Chi tiết điện khiển thay hết cho an tâm lâu dài.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
R ăn hà. Mấy kia im ru. Qua năm rả ra làm hết. Chi tiết điện khiển thay hết cho an tâm lâu dài.
Khả năng là bộ ...valve bị nghẹt, hư, ..mạch điện cà giật.

Ủa sao không trã lời cho em là có thuê em làm lon ton không, sắp qua năm mới rồi ...

• Haha
Reactions: PHONG NGUYEN
Hạng D
19/10/09
4.739
14.307
113
Tel : 0949999684 .
Khả năng là bộ ...valve bị nghẹt, hư, ..mạch điện cà giật.

Ủa sao không trã lời cho em là có thuê em làm lon ton không, sắp qua năm mới rồi ...
Về đây em với bác mần cái xưởng xanh sạnh và vui luôn chứ thuê gì . Không chia cho 2 cầu nâng 1 văn phòng với vài thằng đệ tha hồ hốt bạc kkk

• Like
Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Về đây em với bác mần cái xưởng xanh sạnh và vui luôn chứ thuê gì . Không chia cho 2 cầu nâng 1 văn phòng với vài thằng đệ tha hồ hốt bạc kkk
Em làm bác sỉ kê đơn, còn bác làm dược sỉ bán thuốc à :):):)

Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
Hi bác, bình ắc-quy của bác bao nhiêu tuổi rồi?
Có trường hợp bình yếu, khi khởi động, điện áp sụt quá thấp dẫn tới hộp ABS mất nguồn. Xe báo lỗi.
Sau khi khởi động xong, bình điện sạc cho xe, ABS có đủ áp, lỗi tự hết.
Xe chạy quãng ngắn quá, ắc quy không đủ no, cũng gây ra hiện tượng này.
Mình nghiêng về lý luận của bác.
Bình sắp hỏng thôi.

• Like
Reactions: Osin and D23
Hạng B2
21/9/06
184
17
18
Cũng đoán vậy thôi bác ơi. Sửa xe online cũng chỉ tới đó thôi.
Như hôm bữa gặp xe bác gì 20 năm tuổi, ko có sơ đồ điện, ko có cổng EOBD. Toàn test thủ công hoài cũng ko ra.
Phải công nhận Bác giỏi quá xá giỏi! Tôi thay cái bình mới, là màn hình thông báo sạch sẽ luôn! Các vị ở Showroom ngẩn tò te ra! Thế mà họ cứ phán tùm lum, làm mình lo ngay ngáy suốt mấy tháng nay! Đi chơi Tết xong, mới gửi lời cám ơn BÁc nè! Nếu ở Trà Vinh thì mình mời cà phê làm quen nha!

• Like
Reactions: Osin and D23
D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
797
1.542
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
Phải công nhận Bác giỏi quá xá giỏi! Tôi thay cái bình mới, là màn hình thông báo sạch sẽ luôn! Các vị ở Showroom ngẩn tò te ra! Thế mà họ cứ phán tùm lum, làm mình lo ngay ngáy suốt mấy tháng nay! Đi chơi Tết xong, mới gửi lời cám ơn BÁc nè! Nếu ở Trà Vinh thì mình mời cà phê làm quen nha!
May mắn thôi bác. Đoán bệnh online mà trúng phóc vậy em cũng mừng thấy mồ :))
Nhưng vui hơn là bác có reply lại cho anh em.
Nhiều bác cứ mất hút luôn...

• Like
Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Bác D23 là học từ ...tây âu về, em biết bác í, trước nhất là Pháp, sau đó Đức về ngành cơ khí xe...
Bác í ở SG

• Like
Reactions: chinhan_vn and D23
Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
May mắn thôi bác. Đoán bệnh online mà trúng phóc vậy em cũng mừng thấy mồ :))
Nhưng vui hơn là bác có reply lại cho anh em.
Nhiều bác cứ mất hút luôn...
Ui bác D23 xuất hiện rồi, Chừng nào đi Mỹ/Nhật/Hàn học cho đủ bộ . Chứ phán xe kiểu châu âu là ... thay cả cụm nha , dân tình chạy hết

• Like
Reactions: D23