Hạng B2
6/9/04
123
0
18
Đây là Diễn đàn tiếng Việt.Bạn vui lòng dịch bài ra tiếng Việt.Thanks

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway
RE: Ford Focus

bác tăng tốc nếu có lòng thì dịch ra tiếng quê choa chứ cái thứ "tiếng Việt" không dấu này bà con nhiều người không xài được.

Tập Lái
6/5/05
8
0
0

Tin mới đây

Theo thông tin từ Ford Việt Nam, Ford Focus sẽ được đưa ra thị trường Viêtnam vào khoảng tháng 9 với 2 loại là 1.6, 1.8 và 2.0 tương tự như Ford Laser đang được bán.

Cũng như Ford Everest, Ford Focus cũng được thực hiện chiến dịch pre-sales, không biết là có thành công hơn Everest không vì có khá nhiều đối thủ cạnh tranh trong dòng xe này.

Theo các bác thì giá của Focus sẽ như thế nào?, liệu có đắt hơn giá của Laser không. Focus là thiết kế của Âu Châu chứ không phải của Mazda như Laser đâu.

VNA
Hạng B2
22/9/04
146
0
0
53
Very Near Airport

Hôm qua em gặp một xe trên cầu Chương Dương biển số 34LD-0219, logo trước và sau đều dán kín bằng băng keo màu đen nên không biết là loại gì, kích thước bên ngoài thì tương đương Mazda3.Liệu có phải là Focus không các bác nhỉ?

Tập Lái
18/7/04
34
0
0
44
Vietnam

Trích đoạn: VNA

Hôm qua em gặp một xe trên cầu Chương Dương biển số 34LD-0219, logo trước và sau đều dán kín bằng băng keo màu đen nên không biết là loại gì, kích thước bên ngoài thì tương đương Mazda3.Liệu có phải là Focus không các bác nhỉ?

bác đoán đúng rồi đấy :D đấy là xe đang test của Ford Hải Dương, 2.0 AT

Hạng B2
1/12/04
187
0
0
Mặt Trăng

Focus mà 20.AT thì thằng Altis, mondeo 2.0 bán thanh lí nhỉ? Không bít có giống focus 2005 ở châu âu không? Bác nào nhín tháy nó ở Hải dương rồi thì post ảnh anh em xem với