Hạng B1
25/4/05
56
0
0
53
Chào các pác,

Ở trong room có bác nào đi Ford Mondeo 2.5 không?
Nếu có thì tốc độ max muh các bác đã chạy là bao nhiêu? Khi đó cảm giác về độ ồn và ổn định như thế nào?

Chào thân ái và quyết thắng!!!

Tập Lái
14/1/05
25
0
0
RE: Ford Mondeo - Tốc độ tối đa, cách âm

Em chạy Môngđau ở tốc độ 150km rồi, cả 2 đường Pháp Vân và HN-Lạng Sơn, càng chạy nhanh, càng thấy xe đầm và không có cảm giác lâng lâng theo chiều gió. Còn về việc cách âm, Môngđau cách âm rất tốt, chỉ tiếc là đường cao tốc ở Việtnam chất lượng không tốt...

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com

Em cũng chạy tối đa là 120km/h xuống dốc ở BD. Nói chung xe đầm, không bị lắc lư.
Chạy nhanh không sợ xe bị gì chỉ sợ **** thôi.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Mông Đau mà chạy 120 thì vừa chạy vừa kiểm tra .... phụ lái đc đấy bác ạ....hehe :):D:D

Hạng B2
13/1/05
453
80
28
53

Tôi công nhận là rất đàm, không bi bay xe, nhưng có một chi tiết tôi cũng chưa biết là do xe của tôi hay bệnh chung là cứ chạy hơn 100km/h thì thấy gió rít như xe chưa đóng kín cửa ấy, cảm giác hơi kho chịu. các bác có bị thế ko? nếu kô để em còn cho đi bệnh viện

Hạng B1
25/4/05
56
0
0
53

e em chưa chạy xa lộ chỉ đi lòng vòng trong TP thôi nên chưa thử được tốc độ. Nhưng đường sân bây TSN đạp ga thì 100km/h là chuyện nhỏ như con muỗi. Gia tốc xe tăng nhanh từ khoảng giữa số 2. Các bác có thâý giống vậy không?

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Hôm trước chạy xe của bác R6 mới thấy giá trị của Mondeo...hehe đúng là tiền nào của nấy, rất đầm và rất êm. Chẳng có gì phải phàn nàn...chỉ sợ túi khí:D

Hạng B2
29/3/05
108
0
16

Tôi đã chạy đến 160 tại đường cao tốc Pháp vân, xe rất đầm tuy nhiên chất lượng đường quá kém nên cũng hơi run.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: MZP

Hôm trước chạy xe của bác R6 mới thấy giá trị của Mondeo...hehe đúng là tiền nào của nấy, rất đầm và rất êm. Chẳng có gì phải phàn nàn...chỉ sợ túi khí:D

....và nổ bình nước nữa chứ :D