Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
7/12/10
530
20
28
inside man nói:
dungtc nói:
Phương Trang còn miếng đất lớn lắm làm bãi đậu xe ngay ngã tư đường 15 - Nguyễn Hữu Thọ chân cầu Kinh Tẻ, quận 7. Em cũng hóng chuyện với mấy bác.

Có hai miếng bác ợ. 1 miếng đầu cầu Kinh Tẻ, 1 ngay ngã tư NTT vs Nguyễn Hữu Thọ. To và rộng, nhưng vẫn là đất nông nghiệp. Đang định cất 2 cái Showroom ở đó, vừa làm xong móng, UBND Q7 xuống bắt dừng luôn.

mấy bác cứ đồn thổi, người của bậu chánh trệ mà lại bị UBND Q7 bắt dừng à, Phan - Truong kỳ vậy ??

Hạng C
17/3/11
501
119
43
Theo Dự tính .....Công Việc kinh doanh vận tải cũa cty P.trang khi ra đời thì ...cty vận tãi P.Trinh không thấy xuất hiện nửa....

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
hieu_wangler nói:
Em nghe giang hồ đồn thế này...Phương Trang = Phan & Trương...
Chủ nó đúng là người của Bậu Tránh Chị ạ.. là Phan Vxx Khxx và Trương Mxx Hxx
Em zot...
Không phải tin đồ mà là tin ...thật đó bác ! Hai bác đó giờ hạ cánh rùi, nhưng có thêm các bác mới tham gia nên chưa kịp...đổi tên.

Hạng B2
2/11/10
205
1
18
39
Em cũng thấy nhiều dự án của Futa thường đi chung với đức Khải .

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.435
113
roy_dip nói:
vì có chung điểm xuất phát, có cùng cái nhìn tới đích, nên buộc phải đi chung, nhưng nhìn chung cũng kiểu hôn phối gượng ép.
Thằng hát thằng vỗ tay, để coi vài hôm nữa coi có sống tiếp với nhau được không.:cool:

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
bravia nói:
roy_dip nói:
vì có chung điểm xuất phát, có cùng cái nhìn tới đích, nên buộc phải đi chung, nhưng nhìn chung cũng kiểu hôn phối gượng ép.
Thằng hát thằng vỗ tay, để coi vài hôm nữa coi có sống tiếp với nhau được không.:cool:

Dạ, không ạ!

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
DD_Do nói:
Futa mạnh ở Da Nang lam đây.
Bác nói chính xác, nhưng có điều ở Da Nang thì làm kiểu...mì ăn liền lắm, nhờ chính sách thoáng của Đà Nẵng và quan hệ ngoài đó tốt nên được giao rất nhiều đất đai và kinh doanh khá ổn.

Status
Không mở trả lời sau này.