Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Say quá,4h rồi mới về tới nhà.Hôm nay thiếu ngủ trầm trọng không biết mai có cafe với anh em được không nữa.

Hạng B2
21/10/11
489
15
18
hom nay ae don giang sinh vui ve va hanh phuc wa...vui den wen gio giac lun....choi toi tan 4g sang moi ve toi nha...vui that....merry xmas BFC

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Sang nay cafe soho PMH nhe ,ngay Ho Ban nguyet , gan Charm Charm cua Khaisilk ! 8h30 e co mat , bac nao day som thi qua som nhe ;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Sang mai e se lien he seaside resort de book cho Porsche cayene ...co gang lay duoc phong giong moi nguoi ,con khong duoc thi book phong President luon ;)))

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
anniehoang nói:
Sang mai e se lien he seaside resort de book cho Porsche cayene ...co gang lay duoc phong giong moi nguoi ,con khong duoc thi book phong President luon ;)))

@: Nói Porschee Caynen là sao vậy bác?? đang ký đi chung luôn hay sao?? Vui quá!!!!!!!!!!!!

To @all: Ngày mai em sẽ đứng ra bỏ tiền trước đặc cọc 50% ở Imperial, nhà ta đến đó thì em sẽ lấy cọc lai và mỗi người tự bỏ tiền mua ticket buffet tại chỗ!!Làm vậy cho nó tiện và rõ ràng! Vì vậy cần báo chính xác số người để bố trí bàn cho chu đáo cho cả nhà! Porsche đi bao nhiêu nguười để em báo cho chính xác nha!
Em chuyển xong mà ko đi là em phạt gấp đôi đó nghe!:D
==============================================================================
Mail cua Emperial
Nguyen Thanh Vu [email protected]
10:04 (5 giờ trước)
tới tôi

Dear Mr. Thanh
Em tính tổng số tiền cả thuế và phí phục vụ khoảng 25,000,000. Vì thế, anh có thể deposit khoảng 10 đến 12 triệu rồi đến hôm đó bên em sẽ thu tiền từng người và trả lại deposit cho anh.
Khi chuyển tiền anh nhớ ghi deposit mua vé countdown party nhé.
Địa điểm ăn BBQ sẽ ở trong khách sạn và sân khấu ngoài trời biểu diễn nhạc, sau đó di chuyển qua địa điểm DJ là bên Beach Club (đối diện với khách sạn) vì thế em sẽ đặt bàn cho anh ở vị trí có thể nhìn được sân khấu khi tham gia BBQ. Bên Beach Club do là tiệc DJ nên bên em chỉ đặt bàn cocktail ở bãi cát (không có ghế) vì thế em sẽ giữ trước cho anh từ 2 đến 3 bàn, các bé nhỏ có thể ngồi ở 1 vài ghế phía sau ban cocktail nếu các bé không chịu đứng (sofa)
Nhóm của anh đi nhiều xe nên có thể đến sớm một chút để bên em thu xếp chỗ để xe an toàn nhất.
Em cảm ơn anh nhiều

Best Regards
Nguyen Thanh Vu (Mr.)
Sales Executive
M: +84 (0)983 488 554
Email: [email protected]

-----Original Message-----
Sent: Sunday, December 25, 2011 11:59 AM
To: Nguyen Thanh Vu
Subject: Re: Imperial Hotel year end party
Doan Anh gom 18 nguoi Lon va du kien 9 be! VU cu tinh tam 1 so deposit! Anh se bo tien anh ra chuyen so do! Khi xuong do Anh se lay Lai deposit va moi nguoi se tu tinh tien tai cho! Nhu vay cho de! VU thay vay ok ko?
VU giup Anh reserve ban an buffet trong NHA va ngoai troi, cho parking luon Nhe
Many thanks,
Merry christmas,
Đã gửi từ iPhone của tôi

Trả lời Chuyển tiếp

Thanh Nguyen
11:13 (4 giờ trước)
tới Nguyen

Okay, thứ 2 anh sẽ chuyển 10 triệu tiền deposit và sẽ nhắn tin báo Vũ khi chuyển xong!
Vũ thu xếp giúp vậy là chu đáo quá rồi

Thank you,

Vào 10:04 Ngày 25 tháng 12 năm 2011, Nguyen Thanh Vu <[email protected]> đã viết

Last edited by a moderator:
Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
caubasg nói:
anniehoang nói:

@: Nói Porschee Caynen là sao vậy bác?? đang ký đi chung luôn hay sao?? Vui quá!!!!!!!!!!!!

To @all: Ngày mai em sẽ đứng ra bỏ tiền trước đặc cọc 50% ở Imperial, nhà ta đến đó thì em sẽ lấy cọc lai và mỗi người tự bỏ tiền mua ticket buffet tại chỗ!!Làm vậy cho nó tiện và rõ ràng! Vì vậy cần báo chính xác số người để bố trí bàn cho chu đáo cho cả nhà! Porsche đi bao nhiêu nguười để em báo cho chính xác nha!
Em chuyển xong mà ko đi là em phạt gấp đôi đó nghe!:D
==============================================================================
Mail cua Emperial
Nguyen Thanh Vu [email protected]
10:04 (5 giờ trước)
tới tôi

Dear Mr. Thanh
Em tính tổng số tiền cả thuế và phí phục vụ khoảng 25,000,000. Vì thế, anh có thể deposit khoảng 10 đến 12 triệu rồi đến hôm đó bên em sẽ thu tiền từng người và trả lại deposit cho anh.
Khi chuyển tiền anh nhớ ghi deposit mua vé countdown party nhé.
Địa điểm ăn BBQ sẽ ở trong khách sạn và sân khấu ngoài trời biểu diễn nhạc, sau đó di chuyển qua địa điểm DJ là bên Beach Club (đối diện với khách sạn) vì thế em sẽ đặt bàn cho anh ở vị trí có thể nhìn được sân khấu khi tham gia BBQ. Bên Beach Club do là tiệc DJ nên bên em chỉ đặt bàn cocktail ở bãi cát (không có ghế) vì thế em sẽ giữ trước cho anh từ 2 đến 3 bàn, các bé nhỏ có thể ngồi ở 1 vài ghế phía sau ban cocktail nếu các bé không chịu đứng (sofa)
Nhóm của anh đi nhiều xe nên có thể đến sớm một chút để bên em thu xếp chỗ để xe an toàn nhất.
Em cảm ơn anh nhiều

Best Regards
Nguyen Thanh Vu (Mr.)
Sales Executive
M: +84 (0)983 488 554
Email: [email protected]

-----Original Message-----
Sent: Sunday, December 25, 2011 11:59 AM
To: Nguyen Thanh Vu
Subject: Re: Imperial Hotel year end party
Doan Anh gom 18 nguoi Lon va du kien 9 be! VU cu tinh tam 1 so deposit! Anh se bo tien anh ra chuyen so do! Khi xuong do Anh se lay Lai deposit va moi nguoi se tu tinh tien tai cho! Nhu vay cho de! VU thay vay ok ko?
VU giup Anh reserve ban an buffet trong NHA va ngoai troi, cho parking luon Nhe
Many thanks,
Merry christmas,
Đã gửi từ iPhone của tôi

Trả lời Chuyển tiếp

Thanh Nguyen
11:13 (4 giờ trước)
tới Nguyen

Okay, thứ 2 anh sẽ chuyển 10 triệu tiền deposit và sẽ nhắn tin báo Vũ khi chuyển xong!
Vũ thu xếp giúp vậy là chu đáo quá rồi

Thank you,

Vào 10:04 Ngày 25 tháng 12 năm 2011, Nguyen Thanh Vu <[email protected]> đã viết
Anh Thành đặt giúp em nhé, cho em phòng nào như mọi người vậy đó, hihi. chuyến này đi với mọi người rồi, vui quá.