Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi gắn remote khóa cửa cho Lanos

Hạng B2
14/5/07
122
8
18
TP HCM
các Bác ơi chỉ giúp em với.
Xe em là xe Lanos muốn gắn khóa cửa bằng remote có được Bác?
Em ở SG. Nếu được thì em có thể gắn ở đâu? Giá là bao nhiêu ? Có phải tháo hết dàn điện ra đấu vào nhiều không?

Hạng C
15/6/04
821
12
0
RE: gắn remote khóa cửa cho Lanos

xe em còn gắn được thì lanos vô tư, bác ra bất cứ cửa hàng nội thất nào cũng được, giá chắc chỉ cớ 200k cho loại ko có báo động, đề nổ, mở cốp .

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com

Không phải tháo hết dàn điện đâu.Nhưng tốt nhất nên đến chỗ làm chuyên nghiệp một tí nhé không thì tốn nhiều lắm đấy:D. Loại remote steel mate khá OK và địa chỉ tham khảo :chỗ bác Phú 324 Trần Bình Trọng. Chứ tui ko chắc có loại remote
200k cho loại ko có báo động, đề nổ, mở cốp .
.

Hạng B1
26/1/05
87
2
6
48

Gắn bộ báo động/ cảnh báo từ xa gì đó là có chức năng này rồi. Hình như hiệu Steel Mate có gắn ở chỗ bác Phú HP.

Hạng B2
14/5/07
122
8
18
TP HCM

Cảm ơn các Bác nhé! Để em chạy ra Bác Phú xem.

VIP CARD MEMBER
28/11/04
282
9
18

Có ai biết thợ nào gắn remote tận nhà ko ? Cho em xin cái số mobile với, SG nhé

Hạng B2
8/3/07
380
12
18
53
HCMC

Thằng bạn e định gắn cái remote. Ngoài cửa hàng ở An dương vương có loại của TOYOTA có chìa ở đó luôn(nó bảo là chìa zin lấy từ hãng, có mở cốp, kg có báo động. Nhưng e nghĩ nó là hàng nhái) Ch đòi giá 1Tr. Như vậy mua được kg các bác?(theo e thì chua quá nhưng thằng bạn thích) có bác nào biết chỗ nào có loại đó mà rẻ hơn kg chỉ dùm e lấy cho thằng bạn thân. Thanks các bác!

Hạng B2
12/3/07
351
36
28

Trích đoạn: hoangcuong

Thằng bạn e định gắn cái remote. Ngoài cửa hàng ở An dương vương có loại của TOYOTA có chìa ở đó luôn(nó bảo là chìa zin lấy từ hãng, có mở cốp, kg có báo động. Nhưng e nghĩ nó là hàng nhái) Ch đòi giá 1Tr. Như vậy mua được kg các bác?(theo e thì chua quá nhưng thằng bạn thích) có bác nào biết chỗ nào có loại đó mà rẻ hơn kg chỉ dùm e lấy cho thằng bạn thân. Thanks các bác!

Giá 600 ngàn ở 92 ADV tiệm Tâm

Hạng B2
8/3/07
380
12
18
53
HCMC

Thanks bác Diamond. Chiều e ra luôn xem như nào.