Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm
Re:Bao cáo tình hình chữa bệnh Vợ 2 của em.!

Cái garage chỗ bác nó làm sao í, giờ bác mang ra garage khác, ăn bận đừng quá đẹp, yêu cầu họ bảo dưỡng giúp, cố gắng làm ít tiền thôi, vì xe của bố vợ, anh vợ....gì gì đấy, chi mang đi làm dùm!!! Em chỉ có ý kiến thế! Bác nhớ là bảo dưỡng điểm tiếp xúc trên của nhún nhé, chứ không phải là tháo cây nhún tanh banh ra bảo dưỡng ah!

Hạng B2
24/4/07
103
11
18

Xin lỗi Bác trungauto222 vì reply thành ý của bác muộn. Số là dạo này em bận quá nên không vào FR này. Nếu bác có Gara ở HN thì cho em địa chỉ em mang đến luôn nhờ bác xem giúp. Em đang định lên Toyota Cầu giấy xem sao nhưng chưa có thời gian. Hôm rồi có alo cho đồng chí Chanh phụ trách trên đó. đ/c ý bảo lên kiểm tra cho.

Hạng C
6/4/07
664
3
18

tình hình là bác kiếm cái gara tư nào đó chui vào bảo kiểm tra hộ thôi, chứ vào hãng chỉ có thay thôi, bác chờ em mấy năm nữa rồi vào em kiểm tra cho nhé , hihi ... ^^

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Không hết kêu,bác không trả tiền. Nếu hết kêu,bác cầm cái cũ về ngâm cứu cứu , vừa mở mang kiến thức mà biết đâu vài năm nữa lại dùng cái cũ thay lại cho cái vừa thay ! Ấy là mình suy nghĩ theo kiểu XNL,nếu có gì không hạp, bác đừng phiền nha..!

Tập Lái
7/6/08
9
0
0
48
Ha Noi

Theo em, bác mang xe vào Garage Tiên Phong ở 87 Láng Hạ để họ kiểm tra xem.
Sau đó, tuỳ bác quyết định.

Tập Lái
15/9/05
17
0
1

1 phiếu cho 87 Láng Hạ bác ơi