Tập Lái
27/8/12
2
0
0
thachmekongauto nói:
[font="verdana,geneva"]Đúng rồi. Gara bác Hợp và bác Thạch là 01 đấy.[/font]
[font="verdana,geneva"]Tiêu chí của 02 bác là Uy tín và Chất lượng chứ không đặt lợi nhuận lên hàng đầu.[/font]
[font="verdana,geneva"]Bác nào có nhu cầu chăm sóc xe hãy thử một lần tại đó. Chắc chắn cực kỳ hài lòng và bất ngờ về chất lượng![/font]

[font="verdana,geneva"]Bác Thạch mới mua thiết bị điều chỉnh "HEO" trong lúc máy đang chạy [/font]
[font="verdana,geneva"]Em có con MEKONG sử dụng máy MER 4 máy được bác ấy 'điều trị' xong, chạy rất bốc, êm mà lại không hao dầu.[/font]
[font="verdana,geneva"]Tuyệt!!![/font]
[font="verdana,geneva"]Nghe nói, con MER tròn cũng xài HEO tương tự và cũng 'xử' được luôn. Bà con nào có máy MER đến khám thử nhe!
[/font]

Tập Lái
24/9/11
31
0
0
44
TP HCM
Bác Hòa làm xong chưa?
Share cho anh em vài kinh nghiệm tại đó đi. Em định cuối tuần này lên chỗ bác Thạch và bác Hợp để sửa xe.

Tập Lái
24/9/11
31
0
0
44
TP HCM
@ Bác Hòa
Em mang xe lên đó từ Chủ nhật vừa rồi. Hiện nay, xe em vẫn đang nằm ở Gara bác Thạch và bác Hợp.
Lại phải thay bơm trợ lực thêm 1 lần nữa, thay rotin, bugi, nhớt hộp số, lọc xăng, sửa chữa lặt vặt.....Không biết thiệt hại bao nhiêu nữa.
Nghe bác Hợp nói xe của bác phải làm lại máy hả? Bác Hợp ngồi lên xe em chạy thử cứ xuýt xoa khen xe bốc thế.....Bác ấy còn đốt nhà bác luôn, nói xe của bác không lăn bánh nổi....:D

Hạng B2
22/12/10
183
0
16
HCM City
Chú nói vậy thì tui với chú chắc gặp nhau o chổ bác Hợp rồi, con Mer MB100 của tui đang nằm chổ đó. háng tháng nó chay 5000km nên tháng nào củng vảo kiểm tra thay nhớt

hoa.nguyen nói:
Bác ssangyong1979 cứ việc ghé qua nha. Giờ thì bên bác Hợp và bác Thạch thành gara "nhà" của e luôn ùi. Bác ra gara thì alo e, e ra cafe với Bác và thăm e nó luôn,
E ko có kinh nghiệm xe cộ nên cũng không biết nói sao, nhưng chung qui là e thấy okie.
Thân.

Tập Lái
22/5/07
23
0
1
Em đang tìm mua lá côn và bàn ép cho xe của em Korando bác nào biết chỉ giúp e với.