Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
GARAGE SƠN GÒ VẤP - MỪNG KHAI TRƯƠNG 11/11/2011

Ghé thăm gara trong những khẩn trương Jeep ra lò từng con trong tháng tới và tháng tới....

Jeep này thì 3 tuần tuổi nữa...

Vào bệ...ráp ...

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

Một trong hai nữ duy nhất trong làng JEEP VN thăm viếng và mua đồ option tại đây...

Jeep này đươc ...làm lễ bàn giao trong trung tuần tháng 12 tới !

Khung JEEP lạ,độc sẽ gây ...chấn động nhẹ trong làng JEEP (được bí mật phút chót cho nó phiêu chút)

Tập Lái
2/5/09
3
0
0
GARAGE SGV nói:
Xe mẫu của GARAGE SGV & Hình ảnh, tư liệu tham Khảo các chủng Loại xe JEEP sẽ được cập nhật tại đây:
<span style=""color: #ff0000;"">tienvietnam.vn/forum/garage-son-govap/</span>
địa chỉ này ko xem đc bác chủ ah, em cũng muốn xem thêm chi tiết các mẫu xe và giá cả của bác mà ko xem đc, bác còn địa chỉ nào ko update dùm em....
Em cũng mê Jeep lâu rồi nhưng chưa có điều kiện để tậu em nó về với lại kiến thức otô, nhất là Jeep của em thì gần như ~0 ( các bác đừng cười em), em chỉ mê kiểu dáng đơn giản nhưng mạnh mẽ của nó thôi. Cũng muốn đăng ký tham gia ọp ẹp với các bác nhưng em chưa đủ tự tin để đăng ký vì chưa có xe với lại kiến thức xe cộ cũng hạn chế....
Mong các bác chia sẻ thêm...

Tập Lái
12/11/11
3
0
0
tienvietnam.vn
Thân chào bạn dcv 107, bạn copy đường link rồi pass vào ô có đường dẫn ,sau đó vào diễn đàn là xem được bình thường. Vì quy định của Diễn đàn không cho đưa link trực tiếp, vì vậy mong bạn thông cảm cho sự bất tiện này.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/5/09
3
0
0
GARAGE SGV nói:
Thân chào bạn dcv 107, bạn copy đường link rồi pass vào ô có đường dẫn ,sau đó vào diễn đàn là xem được bình thường. Vì quy định của Diễn đàn không cho đưa link trực tiếp, vì vậy mong bạn thông cảm cho sự bất tiện này.
Invalid Diễn đàn specified. If you followed a valid link, please notify the

nó hiện ra cái này nè bác chủ ơi

Hạng B2
23/4/09
420
0
16
47
www.otosaigon.com
Từ những chiếc xe này...

...... Sơn GV phải hoàn thành 8 hợp đồng theo các đơn đặt hàng của các ae chơi Jeep trên khắp cả nước và cả những khách hàng xa xôi tận Úc Châu mê Jeep