Tập Lái
12/11/11
3
0
0
tienvietnam.vn
GARAGE SƠN GÒ VẤP - MỪNG KHAI TRƯƠNG 11/11/2011

Xe mẫu của GARAGE SGV & Hình ảnh, tư liệu tham Khảo các chủng Loại xe JEEP sẽ được cập nhật tại đây:
<span style=""color: #ff0000;"">tienvietnam.vn/forum/garage-son-govap/</span>

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/6/10
277
0
0
www.jeepvietnam.com
Mừng anh trai khai trương nè

Sếp em vừa gọi điện chúc mừng A Sơn khai trương chỗ mới
Anh Sơn có gởi lời cảm ơn rất nhiều đến 3 anh: YB, TUANDANG, Vitieubao đã ủng hộ và giúp đỡ Garage trong thời gian qua :D

Tập Lái
23/10/11
3
0
0
53
Thực ra ngoài những người anh em trong JEEP FAN CLUB này thì mình cũng đã làm JEEP hơn 10 năm với nhiều khách hàng trong và ngoài nước.
Tuy vậy, thời gian này ae Jeep SG cũng cổ động và hỗ trợ Garage rất nhiều, xin gửi lời tri ân đến các anh em.
Tôi thấy các anh em JEEP SG garage nào cũng gặp và tình thương mến thương như nhau, không có đả kích hay gì gì, chỉ thấy khuyên các Garage có tâm huyết với nghề cố gắng đoàn kết để phong trào JEEP trong cả nước ngày 1 lớn mạnh, đó cũng là 1 trong những động lực để Garage SGV đứng vững đến ngày hôm nay.
Vài lời chiếu cố

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Bác VNJEEP không off với ae nên không biết đó thôi....
YB,TD,Vitieubao....thì đối với cac gâ-ra JEEP lạ gì,các ga ra còn lại trên đất nước này đếm không qua 5 đầu ngón tay ...nên giúp các ga ra là chuyện phải làm của các a/c chơi JEEP....
Chúng tôi tạm gọi họ là ...quý hiếm,tuyệt chủng đến nơi !
Không giúp các ga ra thì lấy ai sửa xe cho mình.
Vua JEEP Hà Thành vừa ra đi,Hoàng đế không ngôi Sơn GV,Tám Hơn, Quang BHải cũng đã bỏ làm JEEP ...
Ở miền Bắc : chỉ còn GARA Hải JEEP,GA RA Mười JEEP .Hết
Vậy không hỗ trợ từ tinh thần lẫn vật chất cho anh ấy thì tương lai chơi JEEP thế nào?
Thật ra mình la liếm nhiều gâ ra để biết chỗ nào hay,chỗ nào nên làm bộ phận gì trong JEEP đó thôi.
Bạn chắc cũng biết nhiều gâ ra chắc bạn biết mình cũng chuyển cho Tám Hơn hai JEEP làm mới trong năm nay,chuyển ,giới thiệu cho Sơn 3 Willys Tết này giao rồi...

Hạng B2
23/4/09
420
0
16
47
www.otosaigon.com
VNJEEP nói:
Mừng anh trai khai trương nè

Sếp em vừa gọi điện chúc mừng A Sơn khai trương chỗ mới
Anh Sơn có gởi lời cảm ơn rất nhiều đến 3 anh: YB, TUANDANG, Vitieubao đã ủng hộ và giúp đỡ Garage trong thời gian qua :D
Ủa ... sếp của a.Chương là ai vậy cà ;);)

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28
Chúc mừng anh Sơn, chúc gara ngày càng phát triển nhé!

Tập Lái
24/5/11
6
0
1
49
Sài Gòn
Sáng nay Hoàng Đế Sơn mới ghé nhà em cafe nè .

Thằng nhỏ chỉ có chuyển lời thanks hộ mà các Bác viết dài quá em đọc ứ nổi lun nè

@Vitieubao: Dạ sếp của nó là em nè Anh :D

TUANDANG nói:
Bạn chắc cũng biết nhiều gâ ra chắc bạn biết mình cũng chuyển cho Tám Hơn hai JEEP làm mới trong năm nay,chuyển ,giới thiệu cho Sơn 3 Willys Tết này giao rồi...
Dzô nha, Dzô nha