Hạng B2
26/11/06
303
842
93
http://www.tintuconline.com.vn/vn/xahoi/135739/

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38
RE: ghê wé

Xe xịn, nhưng bằng thì rổm (chắc mua ở đâu?)

Hạng D
29/3/07
1.809
728
113
vnexpress.net

Ghê quá các bác ạ. Anh chàng nào lái chiếc Bim này gặp rắc rối to đây. Chắc tài xế ngủ gật..hoặc là thay vì đạp thắng, đi đạp ga

Tôi chiếc Dylan với hai bà bầu..

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

Đường đông, đến ngã tư xe chạy chậm rì rì, vậy mà hắn còn đạp ga húc chị đi Dylan văng ra xa rồi kéo chiếc xe đi hàng chục mét.

Tên này thì chỉ có nằm nhà đá năm mười năm mới sáng mắt ra. Xe hơi là phương tiện xếp vào loại nguy hiểm cao độ mà nhiều tên đi cứ đi như để lòe thiên hạ ta đây đi xe xịn. Phải xử thật nặng để làm gương. Bức xúc quá.

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Đúng là không hiểu bác này chạy xe kiểu gì nữa:mad::mad::mad:. Tội nghiệp cho nạn nhân, không biết có ảnh hưởng gì đến "em bé" không nữa:(:(:(

Hạng B2
20/1/07
143
6
18
50
Saigon - Vietnam

Hix.. lúc chiều đi làm về em bị kẹt xe chỗ này, mất 10' mới băng qua được. E không nhìn kỹ vì phải đi ngay, nhưng đoán là chiếc BIM lạc tay lái nên leo lề đè em Dylan thui. Ai ngờ có cả bà bầu gặp họa :mad: hiện trường không thấy vết máu, mong là em bé không sao [8|] Đoạn đường LTT này bé xíu, giờ tan tầm đi xe máy còn chậm rì rì <20kmh, thế mà tay lái BIM lú lẫn đạp ga càn quét được kể cũng tài. Loại nhân tài này chắc phải tặng cho chục cuốn lịch xài dần mới được, nếu bị phát hiện có hơi men thì thưởng thêm chục cuốn nữa :mad:

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Em cũng có gặp chiếc xe này chiều qua và thấy dàn gầm trên đầu bị bể hết, và lúc đó CA đã xử lý và đưa chiếc xe máy ra khỏi gầm. Đoạn đường này vào thởi điểm đó rất đông, không hiểu bác tài chạy kiểu gì mà kinh thế.

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông

Hoặc là dạng "học giả nhưng bằng thật",hoặc ngủ gật chứ đi trong thành phố thì với tốc độ rùa bò mà lôi chiếc Dylan đi xa như vậy thì "bác tài" này chắc có vấn đề.Ở đây bài báo không đề cập đến phần này các bác nhỉ.

Hạng B2
28/3/07
205
1
0
47
Ha Noi
vnexpresss.net

Em nghĩ bác tài này phải có bằng lái xe hạng G ấy các bác ạ. Chỉ khổ cho nạn nhân thôi, mong rằng bà mẹ và em bé sớm tai qua nạn khỏi.