Hạng B2
2/5/06
239
5
18
tp/HCM
RE: ghê wé

Chắc tại lơ đễnh, sau đó gặp tình huống gì đó giật mình , đạp lộn thắng vào ga thôi ... [8|]

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam

Một thông tin mà không đưa tên người lái xe lên là có vấn đề nhạy cảm rồi. Bình thường sẽ đưa tin là: ông/ bà XXXXXXX gì gì đó điều khiển xe gì gì đó ........:mad::mad::mad:

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

Trích đoạn: van_trung97

Chắc tại lơ đễnh, sau đó gặp tình huống gì đó giật mình , đạp lộn thắng vào ga thôi ... [8|]

chính xác, một là đang alô, hai là đang vừa ôm em vừa lái xe, chứ đang chú ý lái xe chẳng ai tự nhiên đạp ga đâm sầm vào xe máy như vậy. Nói chung là phải chuyển hộ khẩu vào nhà đá mới tỉnh ra được.

Hạng B2
28/11/05
223
4
18
53
Saigon

Trích đoạn: Răng

Một thông tin mà không đưa tên người lái xe lên là có vấn đề nhạy cảm rồi. Bình thường sẽ đưa tin là: ông/ bà XXXXXXX gì gì đó điều khiển xe gì gì đó ........:mad::mad::mad:

Đồng ý ;);) .

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63

Các bác chú ý vụ này! Xem thử tác giả là ai vậy nhỉ ??? !
Chạy xe BIM thì chắc cũng phại loại xoàng đâu .

Hy vọng không phải member của OS!

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Con này là 325 hay 318 vậy nhỉ [&:] Em nhìn thì có vẻ là 325 hơn, nhưng làm sao mà leo được lên chiếc Dylan đó. Chỗ đó có phải là cầu hay ko vậy các bác.

Hạng B2
20/1/07
143
6
18
50
Saigon - Vietnam

Trích đoạn: heavyrain2408

Con này là 325 hay 318 vậy nhỉ [&:] Em nhìn thì có vẻ là 325 hơn, nhưng làm sao mà leo được lên chiếc Dylan đó. Chỗ đó có phải là cầu hay ko vậy các bác.

Con này la 318i bác ạ.

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam

theo em nghĩ là chỉ có thể phụ nữ lái rồi rớt guốc giày cao gót gì gì đó, còn nếu là nam thì chỉ có say xỉn mới vậy thôi, :mad::mad::mad:

acc
Hạng B2
28/8/06
126
8
0

Hôm chủ nhật vừa rồi 25-3, vào buổi sáng lúc 10g mình đi công việc về trên đường Pasteur, đoạn gần trường đại học kiến trúc, thấy một chiếc Mazda Premacy màu bạc còn mới keng, tài xế chắc đang học lái hoặc không biết lái nên chạy từ hướng triển lãm xe đối diện chạy băng qua đường leo lên lề đâm vào cây cổ thụ. Xe bị móp capô, bể nát phần đầu, tài xế ngồi trong xe mặt mày xám ngắt. Mới hay không biết lái hay mon men dợt le là lãnh tai họa liền. Cũng may lúc đó đang đèn đỏ đầu dưới NTMK và Pasteur nên không có ai đi trên đường vàp lúc đó, nếu không thì...

Tập Lái
2/1/07
17
0
0
38

Em đồng ý,tên tài xế này một là bằng dỏm 2 là khi học lấy bằng chỉ học cho có chứ không xin thầy cho chạy đường nhiều,hoặc không bằng nhưng ỷ là .... gì gì đó nên vô tư leo lên xe lấy le với thiên hạ. Thấy tội cho bà mẹ và đứa bé quá,cho hắn bóc lịch là vừa. Mà nhạy cảm thì nhạy cảm nhưng tội ra tội chứ,đâu thể nào dấu diếm được:mad::mad::mad:.Mong rằng không phải anh em trên OS.